Hakika mfa maji haachi kutapa tapa sasa wako kwenye maji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakika mfa maji haachi kutapa tapa sasa wako kwenye maji

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Salas, Oct 7, 2010.

  1. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    naona ndugu zetu sasa wameanza kuzidiwa na mashambulizi ya hoja na kuja kivingine

    [​IMG]
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Juzi nilikuwa nadumisha infidelity nikakuta binti ana pichu yenye nyundo na jembe.
    Nadhani safari hii watakuja na toilet papers.

    hayo maji wanagawa bure au yapo dukani kwa nusu bei?
    anadha rushwa
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,852
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hata wakizipaka mbingu rangi ya kijani hitma yao itasomwa tu!
    GO SLAA GOOOO.....
     
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    HAyo Maji ni ya kampuni gani maana hayana hata nembo ya TBS na yameruhusiwa na TDFA? NAdhani wanafanya makosa makubwa kupenyesha maji ya kunywa sokoni bila kuwa na kibali cha TDFA wala nembo ya TBS
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata bure huninyweshi hahah ahaha ahahah!!!!!!!!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kumbe kuachia madaraka ya nchi ni issue!
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 84,458
    Likes Received: 56,883
    Trophy Points: 280
    CCM wapende au wasipende Oktoba 31 watatukabidhi nchi yetu tu. Udhalimu waliotufanyia mwenyezi Mungu umemkasirisha na yup tayari kuwatengua madarakani.

     
  8. m

    mozze Senior Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haijali, tunapoenda kwenye uchaguzi hatuendi kununua bidhaa bali tunatambua mstakabli wa taifa. Watanzania wa leo na zaidi ya 70% ya wapiga kura wanatambua pumba na mchele ni upi. CCM imekua madarakani kwa zaidi ya 50years, na wengine wetu tulisoma shule kwenye somo la siasa na kufanya mengi for CCM kabla ya vyama vingi. Hatuhitaji Mabango wala nini kuifahamu CCM. Ile dhana ya CCM ndio kila kitu imeisha na watu wanafuata mstakabli wa maisha yao!
    CCM wanapoteza hela nyingi na watakuwa kwenye madeni makubwa baada ya uchaguzi. Tuwadharau, tunywe maji yao na kura tusiwape!
     
  9. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya maji ya kampuni ya aqua Rock ambayo hata PH 7.2 ambayo standard ni PH 7.0 vilevile hayana maelezo ya keleweka kwenye expire date yake. Nachelea kusema TRA wawacheck hawa jamaa huenda wanakwepa kodi kwa mgongo wa CCM
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,828
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Death to CCM
     
  11. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkubwa angalia usije ukakuta huyo naye yuko kwenye ile kitu ya shuka kwa shuka akakuchakachua..:)
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    hayo maji yanatengenezwa kwa shekh yahaya au?maana sijasoma kiwanda kinacho mnufacture that water hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kazi ipo
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,938
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    rangi ya kijani na njano nitaipenda tu baada ya DR. Slaa kuaoishwa november mwaka huu.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Haya maji wanatengeneza kwa ajili ya nani?
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi kisheria inaruhusiwa hii? au CCM wapo juu ya sheria?
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Jamani KIKWETE na CCM yake mbovumbovu wanahangaika mno!! sasa! malenga ya CCM? kweli nimeamini ...Mpumbavu akienda shule anakuwa mpumbavu zaidi!
     
  17. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,998
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hizo toilet papers nitanunua!
     
  18. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Kama hili ni wazo la Makamba. Kikwete ana kazi.
    Si bure kina mkapa hawamtaki huyu jamaaa.
    Hebu niambieni tu. Kuna sera yeyote imeandikawa hapo ili kunishawishi nipige Kura?
    Au nikiwa naona rangi ya kijani mara kwa mara basi nitachagua CCM?
    Baba njoo hadharani tuombe radhi wafanyakazi, Omba radhi watanzania kwa kauli yako kuwa ulikua unajifunza uongozi, na mengine mengi. Then tutakufikiria 2015 baada ya kum evaluate Slaa.
     
Loading...