Haki zangu ni zipi iwapo nikikamatwa na polisi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haki zangu ni zipi iwapo nikikamatwa na polisi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by C.T.U, Oct 11, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kwanza mods naomba wanisamehe kwa kuweka hii mada jukwaa ambalo sio lake kule jukwaa la sheria sijui kesi ni nyingi mahakamani naweza post kitu kisipate hata majibu

    Anyway

    Nilikuwa naomba mwongozo wa kujua haki zangu pindi ninapokamatwa na polisi kwa makosa mbali mbali

    Kuanzia polisi wa usalama barabarani

    Polisi wa kawaida

    Na wale tigo wale

    Na kama kupekuliwa, kuhojiwa, kupelekwa mahabusu au kituoni ni haki zipi ambazo zinasimama kuni back up na polisi anatakiwa afuate procedure zipi??

    Yaani wenye ufahamu, na uelewa wa haya mambo tusaidiane
     
  2. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    angalia kwenye website yao. Ila kwa msaada zaidi soma signature yangu hapa chini :argue:
     
  3. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,059
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ITV walikuwa na kipindi leo inayohusu hiyo kitu,nadhani ni mida hiyo hiyo uliyopost hii mada.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Haki yako ni kupigwarisasi na kufa.
     
  5. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,233
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Una haki ya kukenua hadi kutuo cha polisi.Natania bwana mi mwenyewe nataka kujua.
     
  6. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee inaelekea wewe ni ASKARI tena hujitambui au ni gamba gumu! Askari wa usalama barabarani Kumpiga raia!!?? kweli njagu wewe hujitambui. Askari ni lazima umuonyeshe mtuhumiwa kitambulisho chako, Unamuelezee raia kosa analotuhumiwa kabla ya kumu arest! Hamjifunzi Majeshi ya nchi zingine yanavyo watreat watuhumiwa? maana kazi ya polisi sio kuthibitisha kosa, hiyo ni kazi ya mahakama.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    wanasheria mbona mnatuangusha? Mko wapi? Au busy kugonga mihuri?
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,994
    Likes Received: 8,442
    Trophy Points: 280
    Kwanza
    *unatakiwa usiteswe!( kupigwa, kusulutishwa)
    * utakiwi kulazimishwa kutoa ushahidi.
    *unatakiwa ukamatwe na askari mwenye uniform au kitambulisho.
     
  9. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,465
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Jamani angalia kwenye mada za mwanzo hapo juu.
     
  10. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Umeamka nazo kichwani?
     
Loading...