Haki Uinua Taifa,Bali Dhuluma na Ukandamizaji Uangamiza Taifa


Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
820
Likes
1,631
Points
180
Age
48
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
820 1,631 180
Kinachoendelea Arusha dhidi ya mbunge Lema si kitu cha kufurahisha sana kwa Watanzania wapenda haki.Haki ya mtu haiwezi kununuliwa.Se.rikali imeonyesha udhaifu mkubwa sana kwenye kusimamia haki,badala yake ndio inayoongoza kwa kuwatesa na kuwanyanyasa wananchi wake.

Ukweli ndoto inaweza kuwa sababu ya mtu kuhukumiwa kifungo au kunyimwa dhamana ambayo ni haki ya msingi ya kila Mtanzania?Kama siyo chuki,unafiki,roho mbaya na uzandiki uliyo wajaa(wanajijua)Ila Mungu hasinzii wala halali,iko siku ndoto ya Lema itatimia maana kila nafsi itaonja mauti.Hata uwe nani lazima mavumbini urudi.Hata uwe na jeshi la dunia nzima iko siku mauti lazima itakuhusu.

Maadam tuko hai,inatupasa kutenda haki na kusimamia haki.Kwa maana huwezi kuimba wimbo wa "Niombeeni ndugu zangu" wakati maisha yako dhidi ya watu wako ni mfano wa matendo ya shetani kwa watu wa Mungu.Tenda haki nawe utakuwa furaha machoni na kwenye mioyo ya wote.
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Likes
266
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 266 180
Mimi nadhani viongozi wetu hawajifunzi kutoka sehemu mbali mbali za dunia namna haki zinavyotolewa, huenda wanajifunza jinsi haki zinavyofinyangwa. Na huu mfumo unaongeza umbali uliopo kati ya viongozi na wasio viongozi. Mwisho wa huu umbali kuendelea kuwa mrefu ni wasio viongozi kutaka kuondoa huu umbali kwa njia sizizo/zilizo halali. Kipindi hicho kazi zote nzuri zinazofanywa na viongozi hazitakuwa na maana na kila kitu kirudi sifuri.
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,158