Haka kadada nakapenda but uwezo sina nishaurini jamani nifanyaje ili niuteke moyo wa huyu mda


sumson

sumson

Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
13
Likes
0
Points
3
sumson

sumson

Member
Joined Oct 23, 2012
13 0 3
Mtonye ishue uone results itakuweje, mimi ninavyo muona muonekano wake hapana decide.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Mzizi uwezo upi?

So far huyu dada nywele gharama ni ile ya kawaida, hajatumia malaki ya pesa ambayo wengine hutumia. Kucha, sura, nyusi zake zinaashiria kuwa viwezesha urembo kwake sio muhimu sana; angalia kucha ni fupi, safi hazina rangi kitu ambacho ni adimu sana kukuta kwa binti ambaye anajipenda kama yeye hapo.

Macho yake ya kipoleee.. Anaonesha hana makuu, anataka tu mtu wa kumpenda kweli na walau kuweza mtunza kwa kiasi fulani. Kwake what you see is what you get. Lol
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Mkuu MziziMkavu:Yuko wapi huyu,hebu naomba mawasiliano yake ili niseme naye juu yako faster lazima atakutafuta tu mkuu wangu!!!!!
 
Imany John

Imany John

Verified User
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,838
Likes
341
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified User
Joined Jul 30, 2011
2,838 341 180
domo lako zito kumwambia ukweli unashindwa.
Ulimfwata akakwambia anataka hela?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
Mzizi uwezo upi?

So far huyu dada nywele gharama ni ile ya kawaida, hajatumia malaki ya pesa ambayo wengine hutumia. Kucha, sura, nyusi zake zinaashiria kuwa viwezesha urembo kwake sio muhimu sana; angalia kucha ni fupi, safi hazina rangi kitu ambacho ni adimu sana kukuta kwa binti ambaye anajipenda kama yeye hapo.

Macho yake ya kipoleee.. Anaonesha hana makuu, anataka tu mtu wa kumpenda kweli na walau kuweza mtunza kwa kiasi fulani. Kwake what you see is what you get. Lol
Nitamuendea kwa Wachungaji au Ma sheikh waniombee dua ili nimpate kwa sababu ninamtaka lakini hanitaki nifanyeje bibie AshaDii?
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
domo lako zito kumwambia ukweli unashindwa.
Ulimfwata akakwambia anataka hela?
Mkuu Imany John Mkuu nimemuambia nampenda akaniuliza ninampendea kitu gani? nikamjibu ninampenda kwa sababu ya sura yake usiku silali nifanyeje ili nimpate? nipe ushauri wako....... unasemaje?
 
Last edited by a moderator:
pageup

pageup

Senior Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
156
Likes
1
Points
0
pageup

pageup

Senior Member
Joined Oct 12, 2012
156 1 0
kwa ushauri zaidi,lete nomber za sim za huyo dada ili nimpe funzo la kutokupenda pesa,na baada ya wiki mbili atakuwa sawa
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
bibie.@ AshaDii huju mtoto ana masharti mengi anataka uwe na gari ya Kijerumani inayoitwa Mercedes Benz Au BMW uwe nayo anataka uwe na nyumba ya kisasa masharti yake hayo makubwa tena magumu nitayaweza wapi? mimi masikini?

2008_mercedes-benz_sl-class_sl65_amg-pic-2765.jpeg


punnamada-luxury-house.jpg
 
K

KITEKSORO

Senior Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
160
Likes
45
Points
45
K

KITEKSORO

Senior Member
Joined Sep 25, 2012
160 45 45
Dah asifiwe Muumbaji! Bodi iko poa sana, sijui injini na oil zake! Very cute, hapo nadhani wengi tunaagree. Mkuu we mwingie tu hata akichomoa kwani kuna kupigwa viboko?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
Unataka namba zake?
mkuu Mbuzi Mzee Umeshapata namba yake ya simu?hahahhh umemjuaje tena* makubwa hayo kulikoni?

...mchanganyie "mzizi mkavu"...teh teh
Mkuu Babkey Hilo nalo ni neno nikishindwa kutumia mdomo wangu itabidi niende kwa Babu wa lolindo au mtu mmoja humu ndani anaitwa kwa jina MGANGA WA KIENYEJI anipe mzizimkavu niufanyie kazi mzizi wa Mripu nitakwenda kwa wasambaa na Wadigo wanipe Mzizi wa mripu niuripue moyo wake anipende mimi MziziMkavu Hauchimbwi Dawa.


BANDUGU NISAIDIENI NIMPATE HUYO MTOTO

1.jpg

Babu wa Loliondo .....
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
picha si unayo nunua sabuni ufanye mambo
Mkuu Saint Ivuga Sabuni haito saidia kitu nitajiumiza mwenyewe siweze kuchezea mwili wangu kwa jambo la kijinga nataka michango yenu ili niweze kumpata huyo mrembo nitumie njia gani?
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
Dah asifiwe Muumbaji! Bodi iko poa sana, sijui injini na oil zake! Very cute, hapo nadhani wengi tunaagree. Mkuu we mwingie tu hata akichomoa kwani kuna kupigwa viboko?
Mkuu KITEKSORO mimi ni mkubwa kwake ki umri nikifika akiniona huwa ananiamkia sasa unawea kumtongoza mwanamke ambaye anakuheshimu ananifananisha na baba yake mdogo .sasa unaweza kumutongozaMtoto anayekufananisha na baba yake mdogo? Hakuna kupigwa kiboko si unajuwa ukikataliwa ni aibu?
 

Forum statistics

Threads 1,214,974
Members 462,951
Posts 28,530,664