Haji Sunday Manara Vs Vigogo


mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,650
Likes
2,217
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,650 2,217 280
CCM. Imetangaza nafasi kwa wanachama wake wa Dar ya ukatibu Mwenezi wa CCM mkoa baada ya aliyekuwa anashikilia hiyo nafasi kuachishwa kutokana na tuhuma za kuweka magari rehani,najiuliza kati ya Haji na akina Chenge,EL ,RA ni nani anayeaibiisha chama kwa tuhuma za ufisadi mbona hao waheshimiwa bado wameshikilia vyeo vyao kwenye chama kama vile wao ni wasafi ,ama kweli CCM ina wenyewe
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,291
Likes
3,014
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,291 3,014 280
walimlazimisha kujiuzulu..barua ikaandikwa wakamuambia yeye asaini....unafikiri wangedhubutu kuwafanyia hivyo watuhumiwa wa ufisadi??
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
Unataka dagaa ammeze papa?
 
R

Ronaldinho

Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
69
Likes
0
Points
0
R

Ronaldinho

Member
Joined Aug 7, 2009
69 0 0
walimlazimisha kujiuzulu..barua ikaandikwa wakamuambia yeye asaini....unafikiri wangedhubutu kuwafanyia hivyo watuhumiwa wa ufisadi??
Wamechukua hatua kali kwa yeyote anayetaka kukipaka matope chama........ha ha ha ha ha ha ama kweli CCM in action!:confused:
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,212
Likes
525
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,212 525 280
Sijaelewa cheo cha Haji Sunday Manara ndani ya CCM, naomba kuelimishwa!
 

Forum statistics

Threads 1,213,937
Members 462,417
Posts 28,495,843