Haina Haja. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haina Haja.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Dec 21, 2010.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 3,203
    Trophy Points: 280
    "Aaah!, yalaaa, sijui imekuwaje, yaani sikutambua kabisa, loh!, sikujua kabisa kuwa ko.n.d.om imepasuka ila nilihisi tu kama vile utamu umeongezeka, nikajikuta naongeza sipidi, sasa itakuwaje, eti mpenzi iweje!? ok hebu twenda tukanawe na maji chapu chapu" ( A Zuma`s Preventive Doctrine a.k.a Principle). Nimegundua kumbe hakuna haja ya kusumbuka na hayo mamipira ya c.o.ndo.m, cha muhimu ni kuwa na beseni la maji karibu.
     
  2. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,661
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    He!
     
  3. m

    mbweta JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    iga ufee
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 835
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Wadanganye wajinga.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,323
    Likes Received: 22,154
    Trophy Points: 280
    kudadadadeki, si hujatahiriwa wewe!!! hiyo mbinu ya beseni inafanya kazi kwa wale tu waliotahiriwa
     
Loading...