Haikuwa rahisi


I

Ibnabdillahi

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
I

Ibnabdillahi

Member
Joined Oct 31, 2010
39 0 0
Kweli kikwete anatisha hadi lipumba kamteka!
 
I

Ibnabdillahi

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
I

Ibnabdillahi

Member
Joined Oct 31, 2010
39 0 0
Ushahidi wawazi kwamba CCM,nikweli wameongoza nchi vizuri,hadi Professor wa uchumi katekwa,mmh nadhani kuna kijicheo kaka Kikwete atampa Bwana Haki!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
sijaelewa post yako.what is the poin there make it clear
 
I

Ibnabdillahi

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
I

Ibnabdillahi

Member
Joined Oct 31, 2010
39 0 0
Aha kama kawa miji2 yenye kutekwa nakuhadaiwa na uwanamapinduzi,Umapinduzi wa kwanza uwe na mke n watoto then ndio uweze kuongoza nchi,Je Slaa kaoa au kabeba shangingi?,Tz hatupo tayari kuongozwa na sera YAKUCHAKACHUA WAKE ZA WATU?
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
aha kama kawa miji2 yenye kutekwa nakuhadaiwa na uwanamapinduzi,umapinduzi wa kwanza uwe na mke n watoto then ndio uweze kuongoza nchi,je slaa kaoa au kabeba shangingi?,tz hatupo tayari kuongozwa na sera yakuchakachua wake za watu?

Loh ! Huyu ni wa kum-delete kabisa account yake katika jamii forums hafai hata kidogo.Anaweza kusababisha vita
 
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
2,665
Likes
2,611
Points
280
M

mtanzania1989

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
2,665 2,611 280
M

mbea

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
M

mbea

Member
Joined Oct 12, 2010
97 0 0
Chadema wamefuliaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,fuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,238,279
Members 475,878
Posts 29,314,742