Hai balaa


Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
102
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 102 60
Kwa hasira ya sintofahamu inayoendelea,wananchi wameamua kufunga barabara ya Moshi Arusha. Hakuna kwenda wala kutoka Moshi. Pikipiki zimelazwa barabarani. Na wabaki na matokeo yao.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,273
Likes
2,485
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,273 2,485 280
Kwa hasira ya sintofahamu inayoendelea,wananchi wameamua kufunga barabara ya Moshi Arusha. Hakuna kwenda wala kutoka Moshi. Pikipiki zimelazwa barabarani. Na wabaki na matokeo yao.
tujuze zaidi kaka... nini cha mno huko?
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
sio kama nauburi udini no.! ila sehemu nyingi alizo kimbiza jk zina idadi kubwa ya vibarakashee na madira,na ndo maana ukicheki utakuta wana gawana vibarakashee na CUF,next TIME siangalii sera ni IMANI MKAZI. FAAAKI PISI
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
6
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 6 135
tupe tupe kaka
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
Kwa hasira ya sintofahamu inayoendelea,wananchi wameamua kufunga barabara ya Moshi Arusha. Hakuna kwenda wala kutoka Moshi. Pikipiki zimelazwa barabarani. Na wabaki na matokeo yao.
Kuna nini rafiki?
 
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
193
Likes
2
Points
0
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
193 2 0
JK anazidi kuharibu nchi. Tokea uhuru haijawahi kutokea namna hii. Kila kona watu wanalalama! Kama utakiwi Ikulu na wenye Ikulu si utoke tu??? Mbona utabaki na heshima ya rais mstaafu??
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
mbona balaa hivi.....nini lakini CCM....wanaogopa vijana bungeni...wanataka wazee wanaoenda kusinzia ili bora liende....mwaka huu imekula kwao...hasinzii mtu...vijana wadogo damu changa...
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Duh kweli tumechoka.
Lete habari kaka.
Mchana kuna dada alikuwa anakuja arusha alitumia masaa mawili toka Hai hadi arusha badala ya nusu saa
 
E

Eliyona

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
E

Eliyona

Member
Joined Oct 29, 2010
44 1 0
mambo yakoje huko, mchana nilisikia tetesi kwamba Mbowe yuko nyuma kwa kura.
Ni kweli, hebu niambieni wadau, Mjengo wa kwetu tu wazee.
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
38
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 38 0
sio kama nauburi udini no.! ila sehemu nyingi alizo kimbiza jk zina idadi kubwa ya vibarakashee na madira,na ndo maana ukicheki utakuta wana gawana vibarakashee na CUF,next TIME siangalii sera ni IMANI MKAZI. FAAAKI PISI
Vp aliposhinda Slaa kuna nini nyingi? Misalaba
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
kuna mwenzi na nyota na sera
k
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,271
Likes
517
Points
280
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,271 517 280
sio misalaba. ukiangalia sehemu dr ameshinda kuna 40% zile kofia na 40% hiyo misalaba. lakini aliposhinda dacta utakuta kofia ni 70% na hiyo misalaba ni 10%. fanya uchunguzi zaidi
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
sio kama nauburi udini no.! ila sehemu nyingi alizo kimbiza jk zina idadi kubwa ya vibarakashee na madira,na ndo maana ukicheki utakuta wana gawana vibarakashee na CUF,next TIME siangalii sera ni IMANI MKAZI. FAAAKI PISI
DU......
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
sio misalaba. ukiangalia sehemu dr ameshinda kuna 40% zile kofia na 40% hiyo misalaba. lakini aliposhinda dacta utakuta kofia ni 70% na hiyo misalaba ni 10%. fanya uchunguzi zaidi
Jamani mnaona tulipofikishana huku??? Waliosema kuwa UDINI na UKABILA ni kama nyama ya mtu kamwe mtu asijaribu kuitamani hawakuwa wajinga.....Sasa sijui na waislamu nao wanaobserve vipi na watareact namna gani.......

Political opportunism imelimaliza taifa letu......
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,557
Likes
7,453
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,557 7,453 280
Jamani mnaona tulipofikishana huku??? Waliosema kuwa UDINI na UKABILA ni kama nyama ya mtu kamwe mtu asijaribu kuitamani hawakuwa wajinga.....Sasa sijui na waislamu nao wanaobserve vipi na watareact namna gani.......

Political opportunism imelimaliza taifa letu......

hoja kama hizi lazima zikutoe pangoni,
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943