Hai and Kigoma Vijijini got to explain this!


Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
390
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 390 180
Kwa mujibu wa tume ya Uchaguzi, Kikwete alishinda Jimbo la Hai na alipishana kwa nukta jimbo la Kigoma vijijini. Majimbo haya ni ya Freeman Mbowe na Zitto Kabwe.

Can anyone explain to me what happened? and how could Kikwete literally win majority votes in these constituences?
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
Kwa mujibu wa tume ya Uchaguzi, Kikwete alishinda Jimbo la Hai na alipishana kwa nukta jimbo la Kigoma vijijini. Majimbo haya ni ya Freeman Mbowe na Zitto Kabwe.

Can anyone explain to me what happened? and how could Kikwete literally win majority votes in these constituences?
.
Sincerely no comment p/se!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Kwa mujibu wa tume ya Uchaguzi, Kikwete alishinda Jimbo la Hai na alipishana kwa nukta jimbo la Kigoma vijijini. Majimbo haya ni ya Freeman Mbowe na Zitto Kabwe.

Can anyone explain to me what happened? and how could Kikwete literally win majority votes in these constituences?
Mchungaji.

Pole sana.

Nadhani unajua kuwa JK ni mahiri wa siasa za kukomoana. Alikuwa anamkomoa Mbowe kwa kukubali kumpisha mtu aliyekuwa anaitesa familia yake agombee urais kwa tiketi ya Chadema. Huyu si mwingine ni Slaa (PhD)

Alishajua ameshika kila kitu na anaweza kufanya lolote.

Hayo ni matusi kwamba hata angetaka wake za wagombea wa upinzani angewapata bila kipingamizi.

That is what I know. Vinginevyo, nina uhakika JK hawezi kuwa ameshinda Hai.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
:tape::tape::tape::nono:
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Rev kwani humjui JK na ccm yake,au unatafuta point ya kumsafisha?
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
390
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 390 180
Wala simsafishi, I would have thought kuwa huko asingepata hata kura, sasa inashangaza apate kura nyingi hivyo! Au kulichakachuliwa?
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Wala simsafishi, I would have thought kuwa huko asingepata hata kura, sasa inashangaza apate kura nyingi hivyo! Au kulichakachuliwa?
Kumbe jibu unalo!!!!
Kwani JK alishinda uchaguzi au alitangazwa mshindi?
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,525
Likes
573
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,525 573 280
Au kulichakachuliwa?

Tafadhali uliza swali jingine, hilo jibu lake jaji Makame alishatoa.
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
mi sina shaka na kuchakachuliwa

kwa asilimia zote uchakachuaji ulifanyika nchi nzimakumpa JK ushindi wa KISHNDO:target:
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Ilikuwa ni kazi ya usalama wa taifa iliyopanga Kikwete apate kura hizo katika majimbo hayo ili kumkosanisha DR. Slaa na viongozi wenzake. walidhani watamwaminisha kuwa Free na Zitto hawakusaidia vya kutosha bali walikuwa wanajipigania kivyao. UWT wanadhani tutadanganyika hata ktk hili. Hii thread ni tunda la mbinu hizo hizo tusizokubali.
You have to go back to your books!!
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Rev Kishoka, mkuu naomba niweke hapa possibility kwamba ile sumu ya udini uliomwagwa na CCM inaweza ikawa pia ni factor, kwani huko Hai kuna waislam wa Machame na hata Kigoma waislam wengi. This could be a possible explanation.
 
G

grandpa

Senior Member
Joined
Aug 24, 2008
Messages
185
Likes
1
Points
35
G

grandpa

Senior Member
Joined Aug 24, 2008
185 1 35
Sioni cha kushangaza. Hata mwaka 2005 wakati Freeman Mbowe anagombea urais, Jakaya Kikwete alimshinda Mbowe kwa kura nyingi hapo kwake Hai. Kama Mbowe mwenyewe alishindwa na Kikwete kwake mwenyewe wakati wake usimlaumu kwa kushindwa kumfanya Slaa amshinde Kikwete wakati huu.
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Kwa mujibu wa tume ya Uchaguzi, Kikwete alishinda Jimbo la Hai na alipishana kwa nukta jimbo la Kigoma vijijini. Majimbo haya ni ya Freeman Mbowe na Zitto Kabwe.

Can anyone explain to me what happened? and how could Kikwete literally win majority votes in these constituences?
Hata mwaka 2005 eti JK alimshinda Mbowe katika jimbo la Hai? Hiyo inaweza kuaminiwa na wachakachuaji tu ukweli ni kwamba hizo kura zimechezewa.
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,856
Likes
1,333
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,856 1,333 280
Kwa mujibu wa tume ya Uchaguzi, Kikwete alishinda Jimbo la Hai na alipishana kwa nukta jimbo la Kigoma vijijini. Majimbo haya ni ya Freeman Mbowe na Zitto Kabwe.

Can anyone explain to me what happened? and how could Kikwete literally win majority votes in these constituences?
REV KISHOKA USISHANGAE HATA IRINGA MJINI HUKO KIGOMA ZITTO ALISHAWAHI KUMTAMKIA JK NCHI YA TZ TOKA ITAWALIKE HAIJAWAHI KUPATA MAENDELEO KAMA WAKATI WA JK
NA HAI KWELI HAMWAJUI SI WATU WA SLAA ILA NI WA CHADEMA kuna mmoja kazungumzia UDINI NA UKABILA
SLAA MWENYEWE KWA MWAKYEMBE ALIAHIDIWA KUPEWA LAKINI ASIOMBE ZA UBUMGE LEO MUAMINI NIKIPIGA KURA YA DIWANI SI LAZIMA NIMPE MBUNGE WAKO NA RAIS WA CHAMA CHANGU HAKUNA KUCHAKACHUKA IRINGA MJINI HAI NA KIGOMA VIJIJINI HAO WABUNGE SI WAJINGA KUNYAMAZA NA BADO WATAPATANA KWENYE MASLAHI KULIKO WABUNGE WA KENYA MPAKA TUNYAMAZE SISI WAPIGA TUNAOPARURANA WENZETU WANASHIBA
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
I beg to differ na mjority kuhusiana na uchakachuaji. Dr Slaa hakuwa na moral high ground za kupewa nchi. Wananchi waling'amua hilo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,003
Members 474,928
Posts 29,243,057