Hahahahaha Jamaa katisha huku,hebu na nyie chekeni


Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
eti ukimuona Mwanaume wa
Kitanzania anamfungulia mlango wa
gari mwanamke ujue huo mlango
mbovu. Hahahaha dah aisee hatupo
Romantic kabisa...Ndio maana
vitanda vyetu tunavibana ukutani.
tunaogopa watatoroka!!!!! mbona
hatuweki vitanda katikati ya chumba
kama wazungu?
 
La Pronto

La Pronto

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
676
Likes
583
Points
180
La Pronto

La Pronto

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
676 583 180
Kwan ni lazma 2fanane na huyo mzungu!......2ache ujinga wa kuwa2kuza hao mandezi!!!


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,450
Likes
55
Points
145
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,450 55 145
We weka kitanda chako katikati kwanza. We mmakonde uliwajulia wapi wazungu?
Au unajishebedua?
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,696