Hahahahaaa...Suge Knight got his derriere handed to him

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,557
0






 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,414
2,000
..ha haaa, gotta find da footage on youtube, for sure one will be posted soon....
 

Mbu

JF-Expert Member
Jan 11, 2007
12,735
2,000
duuuh, saaaaaffi sana, sucker punch nini?!

Unfortunately soon 'sumbdy's gonna be placed in a "Death row"!
 

Icadon

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
3,585
0
Lol!!! ameshaishiwa naye siku hizi analeta utemi wa kizamani wacha wampe kichapo kiaina.
 

Gang Chomba

JF-Expert Member
Feb 29, 2008
13,833
2,000
kiukweli jamaa alichofanyiwa kimeniuma saaana na nilijua kuwa almost 70% wa watakaosikia taarifa hii watafurahi sana.
ila kwa namna nyingine nimefurahishwa na kauli yake aliyoitoa pale alipotakiwa aende akafungue kesi then akasema "sina historia hiyo, ila wao ndo watakuja kufungua"...marion ni "blood" so kwa namna moja au nyingine lazima kuna kisasi kinapangwa na mobb piru.
 

Icadon

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
3,585
0
May be hii itamsaidia Suge kuweza kuingiza kipato cha kuondokana na madeni.

TMZ.com is reporting that a number of Las Vegas promoters, including Jeff Beacher of Beacher's Madhouse, are offering to host a bare knuckle cage match between Suge Knight and the unidentified barber who knocked him out cold last week.

The event would be held on New Years Eve, with the winner pocketing 1 million dollars.

Reportedly the invitation has been extended to Suge, but promoters have been unable to track down the barber.
 

Nyerererist

JF-Expert Member
Oct 1, 2007
443
170
hivi lebo yake kwa mara ya mwisho imewika na wimbo gani??? au Pac alikufa nayo? Suge u deserve more than dying....pertheitic
 

Alshamshudyn

New Member
May 16, 2008
3
0
Inafurahisha kuona Mizimu Ya Pac inavyopiga mzigo kikamilifu daaaah! kumbe mizimu nayo inaweza kukomesha kudadadeki.....hahahahahahahahahahahaaaaa thats very funny.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
The Boss Amezaa na Dr Dre na Suge...dah Entertainment 73

Similar Discussions

Top Bottom