hahaa teh teeeh hii imenichekesha sana adi machozi kunitoka


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
coming live in Dar es salaam airports sooooooonnn
grin.gif

374728_aip_jpgbdb7be673355cfbb743c2a7d3ead0c4e



apo ni uwanja wa ndege,mahali ndege zinaposhukia na kupanda,wafanyabiashara nao wamejimix,africa bhana hahahaaaaaaaaa
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,614
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,614 280
....hahahahahaaaaaaahhhhaaaaauuuuuuuuaaaaaaaauuuuuuwwwwiiiiii...duuuuu!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Maendeleo haya, mia zote toka kwenye magari hadi kwenye ndege!??
 
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,541
Likes
324
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,541 324 180
Hiyo ni 'photoshop' bwana
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,972
Likes
22,447
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,972 22,447 280
mh...................
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,773
Likes
20,148
Points
280
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,773 20,148 280
Hahaha na hizi fastjet za kubeba chakula........ Hatuchelewi kufika huko lol
 
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
358
Likes
4
Points
35
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
358 4 35
Wafrika tuna tharaulika sana!!

Sent from my BlackBerry 9360 using Jamie's
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,019
Likes
11,958
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,019 11,958 280
Shotophop hyo! Ngumu kumesaa!!
 
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Likes
1
Points
35
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 1 35
2nataka kuibiwa mchana kweupe peeeeh na mambo ya photoshop hahahahaaaaaaaaaaaaa...............sidanganyiki. Hii ni namna tu ya kumdhalilisha mwafrica na nyinyi mnaona kichekesho wakati wazungu kwa mtindo huo wanawadharau waafrica wote bila kujali kua ndio wewe wa kwenye picha au mmbatu mwingine somewhere in africa
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,320
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,320 280
Hiyo picha ni fabricated, hakuna uwiano wa urefu, umbali baina ya watu na ndege...
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
29
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 29 135
Wafrika tuna tharaulika sana!!

Sent from my BlackBerry 9360 using Jamie's
Lazima Udharaulike kama hujui hata kuandika unachokiongea.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
2nataka kuibiwa mchana kweupe peeeeh na mambo ya photoshop hahahahaaaaaaaaaaaaa...............sidanganyiki. Hii ni namna tu ya kumdhalilisha mwafrica na nyinyi mnaona kichekesho wakati wazungu kwa mtindo huo wanawadharau waafrica wote bila kujali kua ndio wewe wa kwenye picha au mmbatu mwingine somewhere in africa
kuna mwafrica aliwai tengeneza ndege?
 

Forum statistics

Threads 1,235,758
Members 474,742
Posts 29,234,325