Hah! Kumbe Posho mbili ni mshahara wa Daktari Tza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hah! Kumbe Posho mbili ni mshahara wa Daktari Tza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Whisper, Jan 31, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Baada ya mkuu wa k aya kubariki zile posho za wabunge ambazo kwa uchache (bila vikao vidogo ndani ya vikubwa) ni sh.330,000 kwa siku ambapo kwa siku mbili Mbunge anakuwa amechukua kiwango ambacho ni sawa na mshahara wa Daktari wa level ya Registrar. Huyu ni kiumbe aliyesoma chuo kwa miaka isiyopungua mitano.

    Kumbe posho ya Mbunge kwa mwezi inalipa zaidi ya madktari kumi wa kitanzania...

    Kumbe posho ya huyu mbunge wetu kwa mwezi inalipa posho za Madaktari wapatao 60 kwa mwezi.

    Hah, Kumbe wabunge hawajawahi kukopwa posho...

    Kweli Mungu shuka angalau kwa kipande hii ya Tanzania ufanye vitu vyako kwa sisi tunaofanyiana udhalimu huu. Mioyo yetu imejaa unafiki hata haya imetutoka usoni kwetu. Tunaongea kwa shingo upande konyesha huruma kumbe mioyo yetu imejaa ukatili na uuaji, unafiki na choyo. Mungu shika ufunue mioyo yetu tuaibike...
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Habari ndo hiyo Mkuu. Pia nusu posho ya siku moja ni Mshahara ya Mwalimu wa shule ya msingi.
     
  3. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi bado ipo! Mkuu wa kaya anabaki kukana tu kwamba si yeye!
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni hatari!!!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    si ndio maana wanahangaika kumtafutia sababu kigwangallah maana kawavua zote wamebaki na midomo tu??

    selfish muppets
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Heri mimi sijasema!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    serikali haina fedha.
     
  8. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    HAlafu hii ya Pinda kuongea huku amepindisha shingo ndio maana yake nini au anataka kuonewa huruma wakati moyo wake umejaaa masizi ya unafki na uzandiki.
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,733
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Baba kwa kulia lia huyo nampa five...
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Walimu nao wagome baada ya madaktari kusikizwa. Japo wapate posho ya siku mbili ya mbunge kama mshahara kwa mwezi kwao.
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180


    Jana walim handeni waligoma, na kuandamana.
     
Loading...