Hadithi: Bruno the Fisherman

kifimbodo

Senior Member
Apr 23, 2015
151
225
Big up sana bro. Hujatuangusha. Nimejifunza kitu kimoja muhimu kwamba ili ufanikiwe ni lazima upitie changamoto kibao, but hupaswi kukata tamaa, kumtegemea Mungu ni kila kitu. Pia kutolipa kisasi kwa adui yako ni baraka tosha.!! Hakika Mungu anaweza.!!
 

omarion5

JF-Expert Member
Oct 14, 2017
5,211
2,000
naona nawewe moyo wakisasi umekutoka kwa jinsi ulivyokuwa umempanikia kulubule ni wazi kuwa story uliendelea kuisoma.

BTW mkuu kulubule shukrani sana na hadithi yako yenye mafunzo.
 

omarion5

JF-Expert Member
Oct 14, 2017
5,211
2,000
kilichoendea pale mimi nakijua,

kama sio kutafuta mtoto wa pili watayemuita bless ya baraka baada ya rehema za Mungu, lol.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom