Hadi sasa Viti vya Ubunge kwa Vyama :-


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
Paste Update please:-Hadi sasa ....!

Chadema viti vya Ubunge ----------- ??
CCM viti vya Ubunge ----------- ??
CUF viti vya Ubunge ----------- ??

Viti vya ubunge Tz nzima------------250*
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
Nahisi ni bora ikawepo sehemu tete ambayo wakuu watakuwa wanaweza kutuwekea pale ambapo weshapata uhakika wa kiti kunyakuliwa na chama flani kuliko nionavyo ,mio hadi sasa cjui Chadema wamechukua viti vingapi wala CCM kwani nina huzuni kwa wizi uliofanywa huko Zanziibar hata Shein amekiri na nimemsikia Kinana nae akikiri kwa kusema CCM haikushinda ila walioshinda ni WaZanzibari kauli inayoashiria kuwa kuna tendo kwani CCM wakishinda huwa wanasema wameshinda CCM ,inatosha. Hivyo ni bora ikiwa mtu anauelewa wa uelewa mzuri wa viti vinavyonyakuliwa kiidadi ni bora ,ili hata kama mtu akisinzia atajua wapi akapate total ,ni hayo,nawasilisha hoja.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Nahisi ni bora ikawepo sehemu tete ambayo wakuu watakuwa wanaweza kutuwekea pale ambapo weshapata uhakika wa kiti kunyakuliwa na chama flani kuliko nionavyo ,mio hadi sasa cjui Chadema wamechukua viti vingapi wala CCM kwani nina huzuni kwa wizi uliofanywa huko Zanziibar hata Shein amekiri na nimemsikia Kinana nae akikiri kwa kusema CCM haikushinda ila walioshinda ni WaZanzibari kauli inayoashiria kuwa kuna tendo kwani CCM wakishinda huwa wanasema wameshinda CCM ,inatosha. Hivyo ni bora ikiwa mtu anauelewa wa uelewa mzuri wa viti vinavyonyakuliwa kiidadi ni bora ,ili hata kama mtu akisinzia atajua wapi akapate total ,ni hayo,nawasilisha hoja.
Wape Hi CCM
 
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
361
Likes
24
Points
35
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
361 24 35
kwa taarifa ya majimbo niliyonayo
Chadema...........22
CCm..................57
CUF...................sina hakika
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Cuf 23
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
Paste Update please:-Hadi sasa ....!

Chadema viti vya Ubunge ----------- 22
CCM viti vya Ubunge ----------- 57
CUF viti vya Ubunge ----------- 24
TOTAL=103
Viti vya ubunge Tz nzima------------250
 

Forum statistics

Threads 1,251,605
Members 481,811
Posts 29,777,746