Hadi sasa tovuti ya CHADEMA imepambwa na picha ya Lowassa

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
14,019
Points
2,000

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
14,019 2,000
Ndugu zangu,

Baada shughuli zangu za kutekeleza ilani ya CCM niliingia kwenye tovuti ya CHADEMA ili angalau nione kama wana mkakati wowote mpya. ''Ajizi nyumba ya njaa'' tovuti hiyo imepambwa na picha ya Lowassa akiwaamuru ''makamanda'' wazungushe mikono ili kupata mabadiliko. Baada tafakuri nikagundua kumbe hata maamuzi ya Mbowe kuwaamuru makamanda kususia uchaguzi wa serikali za mitaa yanatokana na yanayoakisi kwenye Tovuti yao.

1574083670183.png


Huenda hadi leo Chadema inaongozwa na maelekezo kutoka ofisi ya Lowassa iliyopo mikocheni. Vituko haviishi kwenye tovuti ''makamanda'' bado wanalaghaiwa na kutapeliwa eti wachangie safari ya ''ukombozi''.

Naomba mjadili kwa utulivu acheni jazba.
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,531
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,531 2,000
Ndugu zangu,

Baada shughuli zangu za kutekeleza ilani ya CCM niliingia kwenye tovuti ya CHADEMA ili angalau nione kama wana mkakati wowote mpya. ''Ajizi nyumba ya njaa'' tovuti hiyo imepambwa na picha ya Lowassa akiwaamuru ''makamanda'' wazungushe mikono ili kupata mabadiliko. Baada tafakuri nikagundua kumbe hata maamuzi ya Mbowe kuwaamuru makamanda kususia uchaguzi wa serikali za mitaa yanatokana na yanayoakisi kwenye Tovuti yao.

View attachment 1265915

Huenda hadi leo Chadema inaongozwa na maelekezo kutoka ofisi ya Lowassa iliyopo mikocheni. Vituko haviishi kwenye tovuti ''makamanda'' bado wanalaghaiwa na kutapeliwa eti wachangie safari ya ''ukombozi''.

Naomba mjadili kwa utulivu acheni jazba.
Kuna kuna tatizo? Au iwekwe yako?
 

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
15,211
Points
2,000

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
15,211 2,000
Hivi ile list ya mafisadi papa , Bado ipo kwenye website ya CHADEMA?

Ila chadema ni walaghai sana , Na wapo kwa ajiri ya matumbo na maslahi yao sio wananchi kama wanavyojitapa.

Waliutumia UKAWA kama kichaka cha kuvuna kura za kuongeza Ruzuku na wabunge ,
 

fundi25

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
7,462
Points
2,000

fundi25

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
7,462 2,000
Chama kilisha watimuwa wana siasa mlio wanunuwa mnapiga bomu muchwari mnasema mmeuwa..............!
Inaelekea chadema wanamapa heshima picha yake kuwepo maana nafsi yake ipo chadema Ila Mungu wa John na Daud...........
 

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
15,211
Points
2,000

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
15,211 2,000
Chama kilisha watimuwa wana siasa mlio wanunuwa mnapiga bomu muchwari mnasema mmeuwa..............!
Inaelekea chadema wanamapa heshima picha yake kuwepo maana nafsi yake ipo chadema Ila Mungu wa John na Daud...........
Lowassa , waitara , walitimuliwa lini chadema

Roma nayeye ni muongo tu
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
14,019
Points
2,000

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
14,019 2,000
Hivi ile list ya mafisadi papa , Bado ipo kwenye website ya CHADEMA?

Ila chadema ni walaghai sana , Na wapo kwa ajiri ya matumbo na maslahi yao sio wananchi kama wanavyojitapa.

Waliutumia UKAWA kama kichaka cha kuvuna kura za kuongeza Ruzuku na wabunge ,
Hawawezi kukujibu zaidi ya matusi
 

Melvine

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
391
Points
500

Melvine

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
391 500
Kuhusiana na ilo la picha ta Lowassa kuwa front kabisa kwa web page ni swala la kimkataba. Ondoa picha yake urudishe 30% ya ada aliyoingilia katika chama ambayo roughly ni kama 345 Milioni Tsh ya ada nzima.
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
32,880
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
32,880 2,000
Ndugu zangu,

Baada shughuli zangu za kutekeleza ilani ya CCM niliingia kwenye tovuti ya CHADEMA ili angalau nione kama wana mkakati wowote mpya. ''Ajizi nyumba ya njaa'' tovuti hiyo imepambwa na picha ya Lowassa akiwaamuru ''makamanda'' wazungushe mikono ili kupata mabadiliko. Baada tafakuri nikagundua kumbe hata maamuzi ya Mbowe kuwaamuru makamanda kususia uchaguzi wa serikali za mitaa yanatokana na yanayoakisi kwenye Tovuti yao.

View attachment 1265915

Huenda hadi leo Chadema inaongozwa na maelekezo kutoka ofisi ya Lowassa iliyopo mikocheni. Vituko haviishi kwenye tovuti ''makamanda'' bado wanalaghaiwa na kutapeliwa eti wachangie safari ya ''ukombozi''.

Naomba mjadili kwa utulivu acheni jazba.
Asante Kaka Mkubwa Wakudadavua, kiukweli bidii yako naikubali sana, kama ni watu wa shukrani watakushukuru sana,
P
 

Forum statistics

Threads 1,380,810
Members 525,887
Posts 33,780,534
Top