hadi kufikia sasa nimeamini kweli tz hatuna viongozi!!


white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,145
Likes
1,750
Points
280
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,145 1,750 280
kwanini?neno kuwajibika limekuwa ni msamiati mgumu sana kwa viongozi we2u!pale linapotokea tatizo yeye akiwa kama kiongozi,mv bukoba iliua watu zaidi ya 800,train watu zaidi ya 250,mabasi ndio usiseme kabisa! Mabomu mbagara,gongolamboto na sasa mv spice islander watu zaidi ya 200!lakini husikii mtu anawajibika/kuwajibika!kwani japani ambao kila leo mawaziri wakuu wanajiuzuru sisi wanashindwa nini?na kwa majanga haya yote hamna kiongozi aliyejiuzuru!tusahau kabisa kama kuna janga ambalo litampelekea m2u kujiuzuru.kweli tanzania ni zaidi ya uijuavyo,na ni wanafiki kweli kwenye misiba.Bora tuanze kuwa tunawakataza kuhudhuria kwenye majanga yanapotokea.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,315
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,315 280
kwanini?neno kuwajibika limekuwa ni msamiati mgumu sana kwa viongozi we2u!pale linapotokea tatizo yeye akiwa kama kiongozi,mv bukoba iliua watu zaidi ya 800,train watu zaidi ya 250,mabasi ndio usiseme kabisa! Mabomu mbagara,gongolamboto na sasa mv spice islander watu zaidi ya 200!lakini husikii mtu anawajibika/kuwajibika!kwani japani ambao kila leo mawaziri wakuu wanajiuzuru sisi wanashindwa nini?na kwa majanga haya yote hamna kiongozi aliyejiuzuru!tusahau kabisa kama kuna janga ambalo litampelekea m2u kujiuzuru.kweli tanzania ni zaidi ya uijuavyo,na ni wanafiki kweli kwenye misiba.Bora tuanze kuwa tunawakataza kuhudhuria kwenye majanga yanapotokea.
Viongozi wenyewe wote ni mafisadi ndio maana hawajali kabisa maslahi ya Tanzania na Watanzania wanachojali ni kujilimbikizia mali kwa fujo ili washindane nani ana mabilioni mengi kuliko mwingine. Pamoja na ongezeko kubwa la makusanyo ya kodi lakini asilimia kubwa ya kodi hizo hazitumiki katika kuboresha maisha ya Watanzania ikiwemo kuhakikisha vyombo vya usafiri vinakuwa na usalama zaidi kwa wasafiri. Ukiwa unasafiri ndani ya nchi yetu saa zote roho iko mkononi kwa wasiwasi wa kupata ajali.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
kwanini?neno kuwajibika limekuwa ni msamiati mgumu sana kwa viongozi we2u!pale linapotokea tatizo yeye akiwa kama kiongozi,mv bukoba iliua watu zaidi ya 800,train watu zaidi ya 250,mabasi ndio usiseme kabisa! Mabomu mbagara,gongolamboto na sasa mv spice islander watu zaidi ya 200!lakini husikii mtu anawajibika/kuwajibika!kwani japani ambao kila leo mawaziri wakuu wanajiuzuru sisi wanashindwa nini?na kwa majanga haya yote hamna kiongozi aliyejiuzuru!tusahau kabisa kama kuna janga ambalo litampelekea m2u kujiuzuru.kweli tanzania ni zaidi ya uijuavyo,na ni wanafiki kweli kwenye misiba.Bora tuanze kuwa tunawakataza kuhudhuria kwenye majanga yanapotokea.
<br />
<br />
Angalau na wewe leo umeanzisha thread. Hongera sana mzee? Tehe the tehe tehe tehe tehe tehe
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
maisha ya mtanzania hayana thamani hata kidogo. kama vile ambavyo hakuna uwajibikaji kwenye mambo ya afya na services delivering ndivyo na sekta ya usafiri ilivyo. wasimamiaji wote wamevunjika moyo kwa sababu hakuna awajibikaye! hata ukiweka nguvu sehemu moja huko kwingine hakuna kitu. hili ni tenga lililooza,samaki sijui watakuwa na hali gani!
 
F

fau60.

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
17
Likes
0
Points
0
F

fau60.

Member
Joined Sep 14, 2011
17 0 0
kama kungekua na usajil kwa mkopo kwenda nchi jilan ngekua wa 1.
 
firstcollina

firstcollina

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
349
Likes
5
Points
35
firstcollina

firstcollina

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
349 5 35
kama kungekua na usajil kwa mkopo kwenda nchi jilan ngekua wa 1.
Kaka nimeipenda sana hii... nadhani mimi ningeomba tu kusajiliwa nje hata kama hakutakuwa na mshahara.......
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kiongozi atawajibika vipi wakati janga halijamgusa? Hawana uchungu na Watanzania.
 

Forum statistics

Threads 1,235,349
Members 474,523
Posts 29,219,571