Habinder Sethi aomba msamaha na kukiri makosa yanayomkabiri ya Uhujumu Uchumi

Joined
Sep 20, 2019
Messages
51
Points
125
Joined Sep 20, 2019
51 125
Habinder Seth, anayekabiliwa na mashtaka ya uhujumu uchumi amemuandikia barua mkurugenzi wa mashtaka (DPP) kukiri makosa na kuomba msamaha, wakili wake Michael Ngalo ameieleza Mahakama ya Kisutu leo.

---
Harbinder Sethi anayekabiliwa na mashtaka ya uhujumu uchumi ameandikia barua kwenda kwa Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP) kukiri makosa yake na kuomba msamaha

Wakili wake, Michael Ngalo amesema hayo leo katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu mbele ya Hakimu Mkazi Huruma Shaidi wakati kesi hiyo ilipotajwa

Sethi, Mwenyekiti Mtendaji wa PAP pamoja na James Rugemalira ambaye ni Mkurugenzi wa VIP wanakabiliwa na mashtaka 12 wanayodaiwa kuyatenda jijini Dar, Afrika Kusini, Kenya na India

Wakili wa Jamhuri, Wankyo Simon ameeleza kuwa wamepokea barua ya Seth wanaifanyia kazi na majibu yatatolewa ila kuhusu upelelezi wa kesi hiyo haujakamilika

Miongoni mwa mashtaka yao ni kujihusisha na mtandao wa uhalifu, kujipatia fedha kwa njia za udanganyifu, kutakatisha fedha na kusababisha hasara ya Dola za Marekani 22,198,544.60 na Tsh. Bilioni 309.

IPTL+PIC.gif
 

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,443
Points
2,000

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,443 2,000
Kukiri kosa kwa DPP sio mahakamani,nchi hii ipo siku tutajielewa for now ........
Hilo ndilo la msingi mkuu,nchi hii ya ajabu sana sheria imetupwa kulee,Unakamatwa kuwa umefanya kosa unawekwa mahabusu miaka 3 upelelezi haukamiliki kisha unaambiwa ukili kosa na ukubali kulipa.Hiyo ni zaidi ya mahakama.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
31,404
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
31,404 2,000
Ujiulizi? Ilikuwaje akapewa madaraka na wasafi wakati alikuwa mchafu hivi!!? Jibu ni rahisi yawezekana Chakaza ana grudges na 'Mkulukulu' baada ya maslahi yake aliyoyawekeza kwenye 'hila' kutenguliwa. Pole. Take it ease ha ha ha aaa!
Hukumbuki ahadi ya wana TANU?
Nitasema kweli daima fitina kwangu mwiko!
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
4,047
Points
2,000

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
4,047 2,000
Wanafurahia leo kuona kila mtu anakili makosa, lakini hawakuwa na ushahidi wa kuwatia hatihani. Leo na hara huko mbele hili ni tatizo kubwa sana, mtu ana lazimishwa kukiri uongo, uzushi ili apate haki yakuishi huru, mtalaanika hapa na huko kwingine.
Badala kutumia magakama, mna tengeneza kangaroo court humo humo mahakamani kwa sifa za kisiasa.
 

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,202
Points
2,000

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,202 2,000
Kumshinikiza mtu akiri kosa ni failure kubwa sana kwamba wameshindwa kuja na fact za kumshtaki, sema ni kwa vile upande unao shinikiza una nguvu so no way out mtu anakaa ndani miaka na miaka upelelezi hauishi kwani kuna nn? kwaio wameshindwa kuja na hoja wana bana ukubali what if umeonewa? anywai acha akiri tu atoke maana uko aliko sio kuzuri
 

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,202
Points
2,000

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,202 2,000
Ingelikuwa ni vyema hao waliotuhumiwa, masharti ya kukiri iwe ni pamoja na kuchoma ramani nzima ya vita...

Waeleze ni namna gani walikuwa wakihujumu uchumi, na wamekuwa wakishirikiana na kina nani...
Sasa anae mshtaki kwa kuhujumu uchumi kashindwa kuudhirishia uma kama ni kweli. anatafta namna nyingine what a failure!!!!!!!
 

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,202
Points
2,000

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,202 2,000
mkuu thibitishia uma basi tuamini au na wewe ndio bendera mbona wenyewe wameshindwa?
Maji yamemfika shingoni

Ila watu warudishe hela walizokula. Tusiwaonee huruma kabisa.

Utajiri wa ujanja ujanja wa wizi tuupinge kwa nguvu zote.

Hii issue itakusanya zaidi ya Billioni 500 tujengee Mradi wa maji kufidia pesa walizokula iptl miaka na miaka.

Dollar 22,198,544.60 kwa exchange rate ya leo ya 2310.66 ni TZS 51, 292,623,109.10 na TZS 309,461,300,158.27 jumla inakua TZS 360,753,923,267.37. Magu akisema kweli anamaanisha. Hapa naona hii ishu italeta pesa nyingi sana.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,724
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,724 2,000
Machori çhorii wenzake watamchangia alipe
Watagawana hasara na aliowapa.Ila nadhani akiamua kuwataja aliowapa nchi itayumba.Serikali naomba impe ulinzi mkali hata akilipa.Hizo pesa nadhani Sio zote anadaiwa yeye nadhani na Rugemalila Ni hizo hizo inabidi wagawane nusu kwa nusu kulipa.

Mhehe harbinger singh Seth mtoto wa Mzee singa singa wa Iringa wa kampuni ya Ruaha Construction company mtu wa Iringa huyo ana hasira za kihehe huyo akiamua kulimwaga waliochukua pesa wajiandae.

Serikali impe ulinzi hata akilipa
 

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
3,396
Points
2,000

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
3,396 2,000
Maji yamemfika shingoni

Ila watu warudishe hela walizokula. Tusiwaonee huruma kabisa.

Utajiri wa ujanja ujanja wa wizi tuupinge kwa nguvu zote.

Hii issue itakusanya zaidi ya Billioni 500 tujengee Mradi wa maji kufidia pesa walizokula iptl miaka na miaka.

Dollar 22,198,544.60 kwa exchange rate ya leo ya 2310.66 ni TZS 51, 292,623,109.10 na TZS 309,461,300,158.27 jumla inakua TZS 360,753,923,267.37. Magu akisema kweli anamaanisha. Hapa naona hii ishu italeta pesa nyingi sana.
Mkuu iandike hiyo thamani ya pesa kwamaneno samahan lakini
 

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,274
Points
2,000

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,274 2,000
Njia nzuri ya baraka ilikuwa ni kuharakisha upelelezi wa kesi zao na ushahidi kuwekwa mahakamani. Unawezaje kuwaweka watu mahabusu zaidi ya miaka 3 eti upelelezi haujakamilika! Hii ni "saikolojikol tocha" na makusudi na kuwaumiza binadamu wenzako.
Hapana hapana. Njia nzuri ni kuondoa hiyo sheria inayozuia watuhumiwa kupewa dhamana. Mtu aadhibiwe akithibitika kuwa mhalifu sio sasa hivi mtu anaadhibiwa kwanza halafu ndo anajitetea
 

Forum statistics

Threads 1,343,321
Members 515,007
Posts 32,780,485
Top