Habinder Sethi aomba msamaha na kukiri makosa yanayomkabiri ya Uhujumu Uchumi

Joined
Sep 20, 2019
Messages
51
Points
125
Joined Sep 20, 2019
51 125
Habinder Seth, anayekabiliwa na mashtaka ya uhujumu uchumi amemuandikia barua mkurugenzi wa mashtaka (DPP) kukiri makosa na kuomba msamaha, wakili wake Michael Ngalo ameieleza Mahakama ya Kisutu leo.

---
Harbinder Sethi anayekabiliwa na mashtaka ya uhujumu uchumi ameandikia barua kwenda kwa Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP) kukiri makosa yake na kuomba msamaha

Wakili wake, Michael Ngalo amesema hayo leo katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu mbele ya Hakimu Mkazi Huruma Shaidi wakati kesi hiyo ilipotajwa

Sethi, Mwenyekiti Mtendaji wa PAP pamoja na James Rugemalira ambaye ni Mkurugenzi wa VIP wanakabiliwa na mashtaka 12 wanayodaiwa kuyatenda jijini Dar, Afrika Kusini, Kenya na India

Wakili wa Jamhuri, Wankyo Simon ameeleza kuwa wamepokea barua ya Seth wanaifanyia kazi na majibu yatatolewa ila kuhusu upelelezi wa kesi hiyo haujakamilika

Miongoni mwa mashtaka yao ni kujihusisha na mtandao wa uhalifu, kujipatia fedha kwa njia za udanganyifu, kutakatisha fedha na kusababisha hasara ya Dola za Marekani 22,198,544.60 na Tsh. Bilioni 309.

IPTL+PIC.gif
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
3,850
Points
2,000

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
3,850 2,000
Habinder Seth, anayekabiliwa na mashtaka ya uhujumu uchumi amemuandikia barua mkurugenzi wa mashtaka (DPP) kukiri makosa na kuomba msamaha, wakili wake Michael Ngalo ameieleza Mahakama ya Kisutu leo.

---
Harbinder Sethi anayekabiliwa na mashtaka ya uhujumu uchumi ameandikia barua kwenda kwa Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP) kukiri makosa yake na kuomba msamaha

Wakili wake, Michael Ngalo amesema hayo leo katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu mbele ya Hakimu Mkazi Huruma Shaidi wakati kesi hiyo ilipotajwa

Sethi, Mwenyekiti Mtendaji wa PAP pamoja na James Rugemalira ambaye ni Mkurugenzi wa VIP wanakabiliwa na mashtaka 12 wanayodaiwa kuyatenda jijini Dar, Afrika Kusini, Kenya na India

Wakili wa Jamhuri, Wankyo Simon ameeleza kuwa wamepokea barua ya Seth wanaifanyia kazi na majibu yatatolewa ila kuhusu upelelezi wa kesi hiyo haujakamilika

Miongoni mwa mashtaka yao ni kujihusisha na mtandao wa uhalifu, kujipatia fedha kwa njia za udanganyifu, kutakatisha fedha na kusababisha hasara ya Dola za Marekani 22,198,544.60 na Tsh. Bilioni 309.

Shetani ndio alikuwa anamtaka huyu na Rugemalila, yaani hapa atakuwa katumia mpaka mateso kumlazimisha duniani hamna siri, itajulikana tu.
 

mikeimani

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
2,687
Points
2,000

mikeimani

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
2,687 2,000
Huyo akienda shamba wiki moja tu sura inakuwa kama bi kidude
Mwache aendelee kula shisha mjini
Kudadeki walahi. Nimecheka kama mjinga aisee

Anyway. FKarume ni mrembo. Na akizeeka anabaki na uzuri wake. Naona umeamua kumtupia kejeli tu
 

mikeimani

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
2,687
Points
2,000

mikeimani

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
2,687 2,000
Njia nzuri ya baraka ilikuwa ni kuharakisha upelelezi wa kesi zao na ushahidi kuwekwa mahakamani. Unawezaje kuwaweka watu mahabusu zaidi ya miaka 3 eti upelelezi haujakamilika! Hii ni "saikolojikol tocha" na makusudi na kuwaumiza binadamu wenzako.
Kama huyo binadamu mwenzangu ni mwizi acha aumizwe tu. Hamna namna. Jino kwa jino
 

Ontuzu

Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
83
Points
95

Ontuzu

Member
Joined Jun 26, 2009
83 95
Njia nzuri ya baraka ilikuwa ni kuharakisha upelelezi wa kesi zao na ushahidi kuwekwa mahakamani. Unawezaje kuwaweka watu mahabusu zaidi ya miaka 3 eti upelelezi haujakamilika! Hii ni "saikolojikol tocha" na makusudi na kuwaumiza binadamu wenzako.
Hili shtaka la ML ukilitazama limekaa kimkakati sana. Makosa mengine yamewekewa ukomo wa investigation na kuna kipengele kinaipa mahakama mamlaka ya kufuta kesi kama upelelezi haujakamilika ndani ya muda huo. Kuonesha huruma ya dhati, badala ya kusubiri miaka 3 au zaidi watu wakisota ndani ndio wasamehewe, ni vema hili kosa nalo liwekewe ukomo wa muda wa uchunguzi/upelelezi kama mengine na lidhaminike. Wema tunaouona ukigeuzwa kua sheria utaleta mantiki zaidi badala ya kua hisani
 

sweettablet

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Messages
2,565
Points
2,000

sweettablet

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2014
2,565 2,000
Hata yeye katiba inasema kwa makosa aliyofanya kabla ya kuwa Rais anastahili kushtakiwa nayo.
Akitoka madarakani wanaye!View attachment 1228328
Huwezi kumchafua Rais Magufuli kwa issue hiyo. Kwanza ni aibu kusema kati ya nyumba zooooooooote alizouza eti ka apartment ka vyumba viwili na sebule ndio ufisadi. Mngeliweka majumba ya Masaki, Msasani, Uzunguni Bukoba Mjini au Isamilo, Capri Point Mwanza kuwa ndio kayafisidi kuwa yake au ndugu zake ningeelewa. Lakini mnatuletea ka apartment ka Ubungo? Eti ufisad?
 

Forum statistics

Threads 1,343,321
Members 515,007
Posts 32,780,485
Top