Habari zilizonifikia muda huu zinasema kwamba.....

Prognosticator

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,125
2,000
Ndani ya Saa chache au siku mbili au tatu tu zijazo Mchezaji mahiri wa Kiungo wa Yanga FC Haruna Niyonzima anategemea Kusaini kandarasi ya kuichezea Klabu ya Simba SC kwa miaka miwili ( 2 ) kwa ada ambayo itavunja rekodi nchi nzima.

Nawasilisha.
 

ilala yetu

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
404
500
Ndani ya Saa chache au siku mbili au tatu tu zijazo Mchezaji mahiri wa Kiungo wa Yanga FC Haruna Niyonzima anategemea Kusaini kandarasi ya kuichezea Klabu ya Simba SC kwa miaka miwili ( 2 ) kwa ada ambayo itavunja rekodi nchi nzima.

Nawasilisha.
iko hivi kilichobaki ni kutangazwa t hadharani but niyonzima tushamalizana nae tangia jana mchana...sasaiv tunahangaika na wanasheria wetu kuangalia jinsi gani tutavunja Mkataba wa saimon msuva na yanga mana ametuambia hajalipwa mshahara wake wa miez mitatu sasa...
 

Dragoon

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
7,029
2,000
Mikia hawana akili hata siku moja. Badala ya kutulia wajenge timu kila siku kusajili wachezaji wapya tu, wengine wanaozea benchi wengine wanaachwa ndani ya msimu mmoja. Wendawazimu hawa wanadhani kusajili wachezaji lukuki ndio siri ya mafanikio. Hawana habari kwamba wachezaji wakizoeana ni faida kwa timu. Upuuzi mtupu, wala hawafiki kokote Malimbukeni wakubwa


18527961_10158608900200231_7866133139207964663_n.jpg
 

mpenda arage

JF-Expert Member
Nov 10, 2015
1,426
2,000
Mikia hawana akili hata siku moja. Badala ya kutulia wajenge timu kila siku kusajili wachezaji wapya tu, wengine wanaozea benchi wengine wanaachwa ndani ya msimu mmoja. Wendawazimu hawa wanadhani kusajili wachezaji lukuki ndio siri ya mafanikio. Hawana habari kwamba wachezaji wakizoeana ni faida kwa timu. Upuuzi mtupu, wala hawafiki kokote Malimbukeni wakubwa


View attachment 523524
Hili povu sio la dunia hii!!
 

OSOKONI

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
10,971
2,000
Mikia hawana akili hata siku moja. Badala ya kutulia wajenge timu kila siku kusajili wachezaji wapya tu, wengine wanaozea benchi wengine wanaachwa ndani ya msimu mmoja. Wendawazimu hawa wanadhani kusajili wachezaji lukuki ndio siri ya mafanikio. Hawana habari kwamba wachezaji wakizoeana ni faida kwa timu. Upuuzi mtupu, wala hawafiki kokote Malimbukeni wakubwa


View attachment 523524
Pole na povu mkuu
 

yahoo

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
3,452
2,000
Huyo nionzima bora aondoke tu,kwanza simpendi.mchezaji gani kazi kutoa mipasi kwa adui na kurudisha mipira nyuma,simba chukueni toaaaa hapa
 

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Sep 22, 2014
4,903
2,000
Mikia hawana akili hata siku moja. Badala ya kutulia wajenge timu kila siku kusajili wachezaji wapya tu, wengine wanaozea benchi wengine wanaachwa ndani ya msimu mmoja. Wendawazimu hawa wanadhani kusajili wachezaji lukuki ndio siri ya mafanikio. Hawana habari kwamba wachezaji wakizoeana ni faida kwa timu. Upuuzi mtupu, wala hawafiki kokote Malimbukeni wakubwa


View attachment 523524
Hahahahahah
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
14,275
2,000
huu usajili ni ushauri wa kocha au sababu pesa zipo???
Ina maana Lwandamina hajashauri Yanga msajili wachezaji? Mbona hamjasajili na wote mliowapa milioni tano za 'kishika uchumba' wameenda kusaini kwingine? Endelea kusubiri ushauri wa kocha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom