HABARI ZENU WANA JF NAJITAMBULISHA KWENU NAOMBA MNIPOKEE KWA MOYO MMOJA NA TUSHIRIKIANE KUSONGESHA GURUDUMU LA MISWADA YA HUMU


Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
855
Points
1,000
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
855 1,000
kila kitu kina maana mkuu tafakari tu utaelewa
Unapiga hodi nyumbani kwa mtu,tena usiku,unaanza naomba unikaribishe hapa ndani kwako,usimdharau mtu,Mungu ni wa wote,watanzania. Hnapo tu unawatisha wenye nyumba unaoomba wakukaribishe. Watakutimua
 
MSITU WA AJABU

MSITU WA AJABU

Member
Joined
May 8, 2019
Messages
49
Points
95
MSITU WA AJABU

MSITU WA AJABU

Member
Joined May 8, 2019
49 95
Unapiga hodi nyumbani kwa mtu,tena usiku,unaanza naomba unikaribishe hapa ndani kwako,usimdharau mtu,Mungu ni wa wote,watanzania. Hnapo tu unawatisha wenye nyumba unaoomba wakukaribishe. Watakutimua
basi yaishe tu mkuu watu wanakosea
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,708
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,708 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu GT.
 

Forum statistics

Threads 1,295,455
Members 498,335
Posts 31,212,605
Top