Habari za Rais mstaafu, Jakaya Kikwete zaliponza gazeti la Mtanzania


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,463
Likes
54,055
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,463 54,055 280
1480585734407-jpg.441670
Kufuatia gazeti la Mtanzania la Novemba, 20 na 22 kuandika habari ambazo zinamhusu Rais wa awamu ya nne, Jakaya Kikwete kuwa alizuiliwa kuondoka katika uwanja wa Kimataifa wa Mwalimu nyerere, Serikali imetoa taarifa kuhusu ukweli wa taarifa hiyo.

Katibu taarifa ambayo imetolewa na Kaimu Msajili wa Magazeti, Patrick Kipangula imesema kuwa taarifa hiyo haina ukweli na ina nia ya kumdhalilisha Kikwete ambaye aliondoka madarakani mwaka jana 2015 na nafasi yake kuchukuliwa na Rais wa awamu ya tano, Dk. John Magufuli

Hivyo kutokana na kuchapishwa kwa habari hizo, Serikali kupitia Ofisi ya Msajili wa Magazeti imetoa onyo kwa gazeti la Mtanzania na kuvikumbusha vyombo vya habari kuzingatia maadili ya uandishi wa habari.
1480586360078-jpg.441673
Chanzo : Dewji blog
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,632
Likes
3,713
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,632 3,713 280
Na zile nyuzi za zilizotetwa humu jf walioketa wamepewa onyo
 
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
7,213
Likes
1,276
Points
280
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
7,213 1,276 280
na pesa za wahanga bukoba hawajatoa onyo?
 
K

Kidibwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
455
Likes
288
Points
80
K

Kidibwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
455 288 80
Hili gazeti lina dalili zote za kufungiwa.
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,143
Likes
9,261
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,143 9,261 280
Serikali yake kila kitu kila jambo wanasingiziwa, hawajawahi kuja kukubali hata siku moja! Hivi kwanini huyu bwana anasingiziwa sana .......
 
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
520
Likes
334
Points
80
Age
50
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
520 334 80
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,879
Likes
3,793
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,879 3,793 280
Sijui kwanini watu wamekua wazushi sana siku hizi
Kila mtu anajitahidi kuzusha ili mradi watu wamsikilize
Hiyo ndio downside ya utandawazi na social media, kila mtu anatafuta "Scoop"! Baadhi kwa nia njema ya kuhabarisha lakini wengi wao kwa nia ovu ya kudhalilisha wenzao kwa sababu wazijuazo wenyewe hawa mawakala wa ibilisi!
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,685
Likes
6,238
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,685 6,238 280
Wizara ya makanusho na matamko inahitajika haraka sana maana wapiga dili wamezidi uzushi!
 
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,081
Likes
973
Points
280
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,081 973 280
kumekucha..................sirikali ndio inaamua kipi ni uongo na kipi ni ukweli
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,251
Likes
3,627
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,251 3,627 280
huu utetezi Wa kipuuzi mlipaswa kueleza ukweli Wa mambo kuliko kung'ang'ania eti ni taarifa za uongo. poor Tanzania
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,685
Likes
6,238
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,685 6,238 280
KWA NIABA YA WIZARA YA MAKANUSHO NA MATAMKO NASEMA HIVI HILO GAZETI LIFUNGIWE
 
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,489
Likes
1,400
Points
280
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,489 1,400 280
Wanatoaje Onyo kabla ya kuwa- prove wrong

Nani kathibitisha kuwa Mtanzania walidanganya na wao serikali wanasema ukweli? Tanzia bwana, Yaani Kesi umefungua wewe, Mshati wewe, Mwendesha Mashataka wewe na Hakimu wewe Mwenyewe halafu unataka tukuamini???

BACK TANGANYIKA
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,791
Likes
27,959
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,791 27,959 280
Hii thread iunangishwe na ya mzee wa giningi si zinafanana!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,427
Likes
73,951
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,427 73,951 280
Weka vizuri hiyo habari mkuu maana haisomeki.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,810
Likes
15,257
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,810 15,257 280
Kuna vitu vya msingi tunataka ufafanuzi na sio hivyo,Leteni ufafanuzi kwanini mmezuia watu wasichukue hifadhi zao za jamii endapo wakiacha kazi wakati hata hiyo sheria mpya haijapitishwa? Fao la kujitoa mmezuia kwa PPF na NSSF mmeweka miezi 6 wakati mwanzo ilikuwa mwezi mmoja tu,je mbona fao la kutokuwa na ajira hakuna? Tupeni ufafanuzi.
 
accused

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
2,513
Likes
2,612
Points
280
accused

accused

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
2,513 2,612 280
Watafungia kila kitu kilicho ndani ya uwezo wao lkn hawataweza milele
 

Forum statistics

Threads 1,273,089
Members 490,268
Posts 30,470,941