Habari za leo ...Husband fined $13k for not having sex


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
a_230310bodsleep1_23_03_201_176anrl-176anrn.jpg


A French woman was so fed up with her sexless marriage that she decided to sue her husband. And she won.

The former couple, known only as Jean-Louis and Monique, had been married for 21 years and had two children
when Monique decided to take her husband to court.


Jean-Louis, 51, was fined 10,000 Euro ($13,370) under a civil code that states married couples must agree to a
"shared communal life", Britain's The Telegraph reported.


"A sexual relationship between husband and wife is the expression of affection they have for each other,
and in this case it was absent," the judge said.

"By getting married, couples agree to sharing their life and this clearly implies they will have sex with each other."
Jean-Louis' job and ill-health prevented him from fulfilling his matrimonial duties, the court was told.

source.... yahoo news
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Duh aise Ad hii ni kali
Jamaa analipa mihela yote hiyo kwa kuwa hakumtendea mwenzake haki yake
Lol
d
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,128
Likes
1,800
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,128 1,800 280
wakati hali ni tofauti huku kwetu_wanaume tunalipa hela ili kupata hiyo huduma kwa wanawake....period
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Duh aise Ad hii ni kali
Jamaa analipa mihela yote hiyo kwa kuwa hakumtendea mwenzake haki yake
Lol
d
hahahahahh lohhh
Hivi umewahi kusikia tatizo kama hili hapa kwetu (TZ)
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
wakati hali ni tofauti huku kwetu_wanaume tunalipa hela ili kupata hiyo huduma kwa wanawake....period
huwa mara nyingi hapa JF naona malalamiko..(kutoka kwa waume)
ni mwanamke ambaye anaesema amechoka , mara hajisikii..
lakini kumbe hili tatizo liko pande zote...
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
1
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 1 0
Ths is funny,watu wanahaha day and nite kutafuta eti yeye hataki.must b crazy!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Hapa kwetu ni wanawake wanasema wamechoka na sio mwanaume aache kufanya hiyo mambo bana
Huyo mwanaume atakuwa na matatizo ya problem
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Ths is funny,watu wanahaha day and nite kutafuta eti yeye hataki.must b crazy!!
mmmhhh
labda anapaa kupita kiasi ndo maana amechoka...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Hapa kwetu ni wanawake wanasema wamechoka na sio mwanaume aache kufanya hiyo mambo bana
Huyo mwanaume atakuwa na matatizo ya problem
Hata wanaume huwa wanasema wamechoka pia...
kweli ni tatizo juu ya tatizo
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,128
Likes
1,800
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,128 1,800 280
huwa mara nyingi hapa JF naona malalamiko..(kutoka kwa waume)
ni mwanamke ambaye anaesema amechoka , mara hajisikii..
lakini kumbe hili tatizo liko pande zote...
aaaaaaah!...hapa kwetu africa hatuna hilo tatizo,.....wale tatizo ni yale maviakula wanayokula,......chips na hayo mambo wapi na wapi bana
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
AD kwetu kuchoka kunachangiwa sana na nyie na sio kama kila kitu kikiwa constant mwanaume achoke
Kama wewe mama huna attraction na kila siku umekaa kichovu chovu lazima nichoke bana
 
Dinnah

Dinnah

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
507
Likes
2
Points
0
Dinnah

Dinnah

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
507 2 0
kwa hiyo ukinyimwa unyumba kumbe unaweza kumshitaki mume sio?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,128
Likes
1,800
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,128 1,800 280
kwa hiyo ukinyimwa unyumba kumbe unaweza kumshitaki mume sio?
kwani hata wewe unanyimwa!........labda kama umeolewa na mzungu,...sisi kamwe hatunyimi bana na ndio maana hakuna sheria iliyotungwa kuhusiana na hilo jambo.
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Nampa pole huyo jamaa
maana ana haki ya kuchoka ikichukuliwa wanavyo fanya hayo majambo yao mwaka mzima
sisi huku utasikia mtu kafa akishughulika
sababu hatujui kusema nimechoka
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Igwe hata huku ipo bana unaweza kumshtaki mkeo au mumeo kwa kushindwa kuconsumate marriage
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,697
Likes
30,057
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,697 30,057 280
huwa mara nyingi hapa JF naona malalamiko..(kutoka kwa waume)
ni mwanamke ambaye anaesema amechoka , mara hajisikii..
lakini kumbe hili tatizo liko pande zote...
hayo matatizo yapo sana hapa tz mtu wangu ..sema wanawake wetu hawajui haki zao...wanawake wanapata sana shiida kwenye majumba yao huko nadi na kuna siri nyingi sana zimefichika mtu wangu...
this is true even if you dont believe
 

Forum statistics

Threads 1,215,860
Members 463,433
Posts 28,562,155