Habari za afya ya Dr. Harrison Mwakyembe


Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
Kuna mtu yoyote ambaye ana taarifa sahihi husiana na hali ya kiafya ya Mh. Mwakyembe maana mtaani kuna habari tata mno.

Naomba tushirikiane.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Kuna mtu yoyote ambaye ana taarifa sahihi husiana na hali ya kiafya ya Mh. Mwakyembe maana mtaani kuna habari tata mno.

Naomba tushirikiane.
Huo ni uvumi tu, wala hakuna kitu, Dr. Mwakyembe ni mzima tu ukiachia matatizo ya jana ambayo ni ya kawaida kama alivyosema yeye mwenyewe.

Mimi mwenyewe nimeusikia lakini nina uhakika Dr. ni mzima tu.

Inaelekea Watanzania tunawaogopa sana mafisadi, hawana kitu hao, wanapoona tunawaogopa ndivyo wanavyozidisha vituko vyao.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Aliugua jana ghafla wakati wa mwanzo wa siku ya Bunge, akapelekwa kliniki ya Bunge kwa huduma ya kwanza na baadaye akatakiwa apumzike, na sasa anapumzika nyumbani. Anaendelea vizuri na yuko kwenye mipango ya kufanyiwa uchunguzi zaidi na kama kutakuwa na mahitaji ya matibabu au uchunguzi wa kitaalamu zaidi basi atafanya hivyo.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Aliugua jana ghafla wakati wa mwanzo wa siku ya Bunge, akapelekwa kliniki ya Bunge kwa huduma ya kwanza na baadaye akatakiwa apumzike, na sasa anapumzika nyumbani. Anaendelea vizuri na yuko kwenye mipango ya kufanyiwa uchunguzi zaidi na kama kutakuwa na mahitaji ya matibabu au uchunguzi wa kitaalamu zaidi basi atafanya hivyo.
Mwanakijiji,

Wenzako wanaeneza uvumi kwamba Dr. kafariki. Watanzania tumezidi uwoga.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
uvumi upi mbona hujaweka wazi?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,153
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,153 280
Kuna mtu yoyote ambaye ana taarifa sahihi husiana na hali ya kiafya ya Mh. Mwakyembe maana mtaani kuna habari tata mno.
Naomba tushirikiane.
Hahahahaaa...wewe unakuja Jamiiforum kuuliza habari zenye utata? Hapa ni worse kuliko hata huko mitaani....
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Hahahahaaa...wewe unakuja Jamiiforum kuuliza habari zenye utata? Hapa ni worse kuliko hata huko mitaani....
Jamani dokta ni mzima kabisa. Hizi ni taarifa za uhakika. Aliamua kuzima simu yake kukwepa usumbufu na alipokosekana hewani kwa muda nmrefu ndio huu uvumi kuwa ameaga dunia ukaanza kusambaa. Naomba kuwahakikishieni kuwa bado anaendelea na mapumziko na hali yake wala si mbaya.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Mtanzania hilo la kifo lilianzishwa humu mapema leo, na nikalizima kwa kuzungumza na Dr. mwakyembe mwenyewe.. na kuwaambia watu kuwa ni mzima (kwa maana yuko hai) lakini bado anajiandaa kufanyiwa uchunguzi zaidi.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,153
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,153 280
Mtanzania hilo la kifo lilianzishwa humu mapema leo, na nikalizima kwa kuzungumza na Dr. mwakyembe mwenyewe.. na kuwaambia watu kuwa ni mzima (kwa maana yuko hai) lakini bado anajiandaa kufanyiwa uchunguzi zaidi.
Jamiiforums watu huwaga wanakufa halafu wanafufuka....'memba me?
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Hahahahaaa...wewe unakuja Jamiiforum kuuliza habari zenye utata? Hapa ni worse kuliko hata huko mitaani....
Nimecheka sana. Kwa kweli tumezidi kwa ushakupuna na ushambenga duh!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,153
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,153 280
Nimecheka sana. Kwa kweli tumezidi kwa ushakupuna na ushambenga duh!
Hivi ya Balali illishaje vile? Maana nilisikia kafa halafu wengine wakaja na wakasema hawaamini kama kafa......au mada yenyewe ilijifia yenyewe...?
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
Hahahahaaa...wewe unakuja Jamiiforum kuuliza habari zenye utata? Hapa ni worse kuliko hata huko mitaani....
Nashukuru kwa kunifahamisha hilo. Na Hakika hapa ingawa ni Tata kuliko Mtaani lakini kuna Kutatuliwa.

HESHIMA.MBELE.
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
Jamiiforums watu huwaga wanakufa halafu wanafufuka....'memba me?
I remember your tragic death and quick resurrection!!! Licha ya wewe Nyani Ngabu, hata Mzee wa Vijisenti alienda kuzimu akarudi siku hiyo hiyo, siyo baada ya siku tatu!!! Yetu macho na masikio ila kwa huyu Mzalendo Mwakyembe naamini huu ni uvumi tu kwani nimepiga simu kwa watu watatu mbali mbali huko Dodoma wanakanusha na kushangaa!! wana JF tumuombee shujaa wetu apate nafuu mapema kwani twamuhutaji bungeni kwenye mijadala mizito ijayo.
 
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
588
Likes
5
Points
35
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
588 5 35
Watanzania tunaanza kuanza tabia ambazo siyo za kawaida. Inashangaza mtu kuanzisha uvumi wa kifo bila kuwa na uhakika. Tumwombee Harrison afya njema na roho za kuzimu zishindwe.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
..si uwoga, ni ushenzi, tabia mbaya na ukosefu wa adabu!! wanamchulia babu wa watu...kitu kidogo tu, kafa, mara oooh kafa....utafikiri kufa kumeanza leo (yaani ni kitu kipya)!!! waTZ na TZ yenyewe ovyo sana......inakera.
Uwoga niliousema ni kwamba kuna watu wanaamini Mafisadi wana nguvu sana, wanaogopa mafisadi mno. Mafisadi hawana kitu wala hawawezi kumwua Dr.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,153
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,153 280
..si uwoga, ni ushenzi, tabia mbaya na ukosefu wa adabu!! wanamchulia babu wa watu...kitu kidogo tu, kafa, mara oooh kafa....utafikiri kufa kumeanza leo (yaani ni kitu kipya)!!! waTZ na TZ yenyewe ovyo sana......inakera.
Na wewe ufe na usifufuke...
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Bunge limetoa taarifa kuwa Mwakyembe hajafa. Alikwenda kwa Spika kumuaga kuwa anakwenda dar na atarejea Jumapili. Sasa kwa wanaoeneza uvumi wakae tayari, Bunge limesema jeshi la Polisi limeanza kuwasaka walioeneza uvumi huo ili wachukuliwe hatua. Aliyesema na naibu Katibu wa Bunge, Dk Thoams Kashilila
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Uwoga niliousema ni kwamba kuna watu wanaamini Mafisadi wana nguvu sana, wanaogopa mafisadi mno. Mafisadi hawana kitu wala hawawezi kumwua Dr.
Mkuu tema mate chini bro, hivi umesikia yaliyomjiri Ditopile? I mean unapoona viongozi wote wakubwa wa taifa hawataki kualikwa kwenye dinner isiyokuwa na buffet, yaani ya kila atakayehudhuria aonekane anachota mwenyewe chakula chake mbele ya hadhara,

Halafu watangulie watu wengi kabla kiongozi hajaingia kwenye line naye kuchota tena pale pale walipochota wananchi wengine, mkuu ujue kuna jambo, sisemi ndiyo yaliyomkuta Mwakyembe, lakini wallahi hapa kuna kuna maneno! Haya ndio masharti mapya ambayo viongozi wote wa juu hudai ili wahudhurie tafrija yoyote ya chakula siku hizi!

Ndugu yangu, muamini Mungu lakini funga na funguo milango ya gari lako, usije ukaenda bongo kichwa kichwa!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,153
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,153 280
...MODS, fungeni hii 'jadala, maana naona huyu "pumba maker" kesha pata sehemu sehemu ya kuvinjali!!. Fungeni hii mada, Mwakyembe ni mzima wa afya tele.....fungeni hii mada, tafadhalini!!
Umefunga vidonda vingapi leo?
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Bunge limetoa taarifa kuwa Mwakyembe hajafa. Alikwenda kwa Spika kumuaga kuwa anakwenda dar na atarejea Jumapili. Sasa kwa wanaoeneza uvumi wakae tayari, Bunge limesema jeshi la Polisi limeanza kuwasaka walioeneza uvumi huo ili wachukuliwe hatua. Aliyesema na naibu Katibu wa Bunge, Dk Thoams Kashilila
Mkuu kweli inawezekana mafisadi ndiyo wanavumisha hizi habari hili wapate ushindi. Si tulitegemea bunge hili lifanye kazi? Nafikiri hivi vinaweza kuwa ni vitisho hili waliokuwa wameamua kufanya kazi wasiweze kuwazungumza akina Makapa et al
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,939