Habari ya uchaguzi mdogo wa madiwani imeishia wapi?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,521
2,000
Nakumbuka siku chache zilizopita gazeti la Mwananchi liliandika habari kuhusu kufanyika kwa uchaguzi mdogo wa madiwani katika kata 21 nchi nzima kujaza nafasi za madiwani 22 pamoja na uchaguzi wa mbunge wa Jimbo la Dimani kwa upande wa Zanzibar.

Kwa mujibu wa Mwananchi,kampeni hizo zilikuwa zimepangwa kuanza tarehe 22 mwezi huu mpaka tarehe 21 mwezi January mwakani.


Swali langu ni je,uchaguzi huu mdogo umeahirishwa au ni ratiba imebadilika?

Waandishi tusaidieni kupata majibu.

Habari husika isome kupitia link ifuatayo:

Kampeni za uchaguzi mdogo wa ubunge na udiwani kuanza December 22
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,136
2,000
Nakumbuka siku chache zilizopita gazeti la Mwananchi liliandika habari kuhusu kufanyika kwa uchaguzi mdogo wa madiwani katika kata 21 nchi nzima kujaza nafasi za madiwani 22 pamoja na uchaguzi wa mbunge wa Jimbo la Dimani kwa upande wa Zanzibar.

Kwa mujibu wa Mwananchi,kampeni hizo zilikuwa zimepangwa kuanza tarehe 22 mwezi huu mpaka tarehe 21 mwezi January mwakani.


Swali langu ni je,uchaguzi huu mdogo umeahirishwa au ni ratiba imebadilika?

Waandishi tusaidieni kupata majibu.

Habari husika isome kupitia link ifuatayo:

Kampeni za uchaguzi mdogo wa ubunge na udiwani kuanza December 22
Mkuu unawauliza chadema au tume?
Wakati chadema wapo bize kufanyanyiana figisu na kuweka wagombea pekee,ccm wameshamaliza kazi.Kwa udiwani kampeni zinafanyika ndani ya kata tu pengine ndio maana huyaoni mafuriko na wapiga deki lakini uchaguzi upo pale pale
 

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Sep 18, 2010
8,404
2,000
Wakishiriki uchaguzi wakati tayari mgombea Mmoja wa 2020 ameishajiwekea refa wake nitajua Mbowe ni janga la kidunia. Pia ataumiza wagombea ubunge ambao wataibiwa na kura na wanasisiem wakurugenzi wa Halmashauri
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,136
2,000
Wakishiriki uchaguzi wakati tayari mgombea Mmoja wa 2020 ameishajiwekea refa wake nitajua Mbowe ni janga la kidunia. Pia ataumiza wagombea ubunge ambao wataibiwa na kura na wanasisiem wakurugenzi wa Halmashauri
Njaa mbaya sana,wasuse wakose ruzuku?
 

Easyway

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
2,606
2,000
Uchaguzi upo huku kwetu Chadema wanapiga kampeni za udiwani na magari yanapiga nyimbo za kumsifia Lowasa utafikiri siyo wao waliokuwa wanasema Lowasa ni fisadi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom