Habari wandugu


T

temu1977

New Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
T

temu1977

New Member
Joined Nov 8, 2010
1 0 0
Habari zenu wapiganaji


nimefurahi sana kuwa mmoja wapo wa wanafamilia wa jf ni naomba tushirikianane kwa yote

aksanteni sana
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
karibu jisiskie uko home:smile:
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Karibu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587