Habari wakuu, Mimi ni mjasiriamali ktk ICT, Naombeni baraka zenu!


Premier Mimata

Premier Mimata

Member
Joined
May 17, 2016
Messages
11
Likes
14
Points
5
Premier Mimata

Premier Mimata

Member
Joined May 17, 2016
11 14 5
Kwanza natanguliza salamu kwa wahenga wa JF humu ndani.
Mimi ni mjasiriamali katika ICT, na ninapenda topic yoyote inayohusiana na Kutengeneza Apps, Website, Graphics, MotionGraphics na systems za aina zote.
Kwa ishu yoyote inayohusu IT/ICT , mambo ya systems na Apps nione tafadhali.
naombeni baraka zenu, najua kuna wengi wanaojua mengi humu na napenda kushare kitu ninachokijua na wenzangu . tafadhali nikaribisheni na asanteni
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
1,987
Likes
1,660
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
1,987 1,660 280
Karibu jukwaa la tech ingawa sio kuku mgeni.
 
LAMBOFGOD

LAMBOFGOD

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
1,449
Likes
964
Points
280
LAMBOFGOD

LAMBOFGOD

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
1,449 964 280
ukwaa la tech linahusika
 

Forum statistics

Threads 1,235,122
Members 474,351
Posts 29,212,650