Habari picha: Vincent nyerere alivyowavua magamba iringa

The Conquerer

Member
Aug 16, 2012
79
70
Haya picha mlizotaka hizo hapo. Nilikuwa busy sikuweza ku - upload mwanzoni.
Mambo aliyozungumzia ni kama ifuatavyo:

1. Serikali isizime tv za analogia kwani wananchi masikini hawataweza kununua ving'amuzi kwa ajili ya kuangalia tv za mfumo wa digitali. Kuwe na uhuru wa kutumia mifumo yote.
2. Waziri mkuu aweke hadharani bajeti ya mwenge (kiasi cha fedha kinachokusanywa na matumizi yake)
3. Rais kikwete aache propaganda za kusema anasifika kimataifa na badala yake ashughulikie kero za wananchi kwa kuwa kero hizo haziondolewi na umaarufu wake kimataifa.
4. Polisi waache kuwanyanyasa wananchi kwani kwa kufanya hivyo wanajitengenezea mazingira ya kuwa wafungwa katika nchi yao pindi serikali ya ccm itakapoangushwa
5. Waziri wa mali asili na utalii arudishe wanyama pori waliouzwa nje kwa kuwa kitendo cha kuuza wanyama pori wetu nje kutafanya watalii wasije tena nchini mwetu na hivyo kuendelea kupoteza mapato na kuwa wategemezi zaidi
6. Serikali iache kukopa kopa nje kwa miradi ya maendeleo na badala yake itumie mapato ya rasilimali zetu kuendesha miradi ya maendeleo
 

Attachments

  • SAM_0505.JPG
    File size
    3.5 MB
    Views
    233
  • SAM_0519.JPG
    File size
    3.5 MB
    Views
    145
  • SAM_0564.JPG
    File size
    4 MB
    Views
    121
  • SAM_0566.JPG
    File size
    4 MB
    Views
    106
  • SAM_0576.JPG
    File size
    4 MB
    Views
    123

why

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
203
0
Huyu ndio mzalendo wa kweli na matumaini mapya kwa watanzania yanakuja.watanzania tuunge mkono mabadiliko kumbukeni "ccm sio baba yenu" haya ndio maneno aliotuachia mwalimu ni dhahiri kuona kizazi hiki wakiwemo wazalendo kutoka familia ya ,mwalimu kutaka mabadiliko,big up to vincent nyerere ni mtanzania mwenye nia ya dhati kuwakomboa watanzania wa sasa.
 

why

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
203
0
Ukuti ccm ja nyerere na vana va nyerere valiku chadeema? Vose valikunu ku chama cha vatanzania ndaga kyalaaa vanyakyusa ccm ofwileeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
957
250
Imekaa vizuri,hawa ndiyo wana wa agano,la waTanzania waliokata tamaa,waliochosha,waliotayari kwa chochote,na Chadema ambalo ndilo TUMAINI lao,
Pamoja Tutashinda.
 

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Oct 22, 2011
2,072
2,000
vicent nyerere jembe linaloongoza harakati kwa mkono wa MUNGU na wala si kwa nguvu ya vigagula
hebu mtazame asivyo na tamaa ya uongozi, speech zake ni ni za hisia lakini zitokazo katika kinywa cha upole lakini dhabiti
 

The Conquerer

Member
Aug 16, 2012
79
70
Chezea Vincent wewe? Chezea CHADEMA wewe? Vincent hakika amerithi ile hekima na akili ya Mwl. Nyerere. Ni mtaratibu, hakurupuki, huongea taratibu lakini mapigo yake ni Makubwa. Katika majimbo aliyotembelea amewakonga nyoyo waliokuwa wakimsikiliza. Fagilia Babaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!. Tunakutakia safari njema Kamanda. Wasalimu Makamanda wa Musoma Mjini.
 

The Conquerer

Member
Aug 16, 2012
79
70
Kamanda vincent nyerere ataunguruma musoma mjini kesho kutwa.

Kk
chezea vincent wewe? Chezea chadema wewe? Vincent hakika amerithi ile hekima na akili ya mwl. Nyerere. Ni mtaratibu, hakurupuki, huongea taratibu lakini mapigo yake ni makubwa. Katika majimbo aliyotembelea amewakonga nyoyo waliokuwa wakimsikiliza. Fagilia babaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!. Tunakutakia safari njema kamanda. Wasalimu makamanda wa musoma mjini.
 

sigachuma

JF-Expert Member
Jun 8, 2011
234
0
Nimefurahi kijana aliyenena kwa lugha hapo juu, ni msisitizo wa kuchoshwa na thithiem
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom