Habari njema kwa wanafunzi wapya (1st yr 2018/2019) kutoka mikoani kuja chuo kikuu cha ST JOHN

Ronzobe B29

Ronzobe B29

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2017
Messages
236
Points
225
Ronzobe B29

Ronzobe B29

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2017
236 225
Natumaini wanajamvi mu- wazima wa afya mkiendelea na majukumu ya hapa na pale ,
Mungu wetu ashukuliwe na awe nanyi katika kila hatua mnayopitia.

kutokana na stendi ya jijj la dodoma kuhamishwa mjini ( jamatini) ilipokuaga zamani na kupelekwa nje kidogo ya mji NANENANE. Hivyo basi uongozi wa selikali ya wanafunzi ST JOHN'S UNIVERSITY OF TANZANIA umeamua kuwasaidia wanafunzi wanaotarajiwa kuanza kuripoti kwa maana ya first year kutoka mikoani kuja jiji la dodoma kuwasaidia. Ewe mzazi wa mwanafunzi au mwanafunzi uliyechaguliwa katika chuo hiki upitiapo uzi huu waambie na wenzako.

Hii hasa ni kwa wale watakao panda mabasi ya SHABIBY na KIMBINYIKO
Na kwa msaada zaidi nakalibisha maswali.
1889500_IMG_20181027_195224_861.jpg
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
3,112
Points
2,000
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
3,112 2,000
Ushindani wa biashara. Hongereni st John university
 
Ronzobe B29

Ronzobe B29

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2017
Messages
236
Points
225
Ronzobe B29

Ronzobe B29

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2017
236 225
Pia tunaungaisha offer za voda 60gb kwa miezi 6
Hivyo wanafunzi wenzangu wenye uhitaji karbu
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,643
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,643 2,000
Second year mko vizuri kupokea wenzenu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,343,112
Members 514,937
Posts 32,774,182
Top