Habari njema kwa Contractors..na wote wanaohitaji Mikopo kufund Projects | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Habari njema kwa Contractors..na wote wanaohitaji Mikopo kufund Projects

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ibrahim K. Chiki, Apr 4, 2012.

  1. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkopo kwa ajili ya kufund Contractors Projects (both zinazoendelea na zitakazotokea) inapatika kwa haraka (within 2 weeks to 1 month) kutoka International Commercial Bank. Cantact me thru 0756-517588 or 0652-590519. Thanx.
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,591
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    jelly good,.. we are coming then...but riba ikoje?
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Riba itakuwa kubwa kuliko profit margin.
     
  4. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    usiseme ivyo ndugu, rate za commercial banks zote tz zina kua set na Bot...hivyo basi riba zetu zina range in between 19 an 24%..
     
  5. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo ndo tatizo lililopo kwenye riba. Katika construction industry kwa kazi ambazo umetender na kupata kihalali huwezi kuweka faida zaidi ya 25%. Hivyo kama contractor mtamtoza hata 24% ina maana at maximum anategemea yeye abaki na 1% profit of the project. This is too much.
     
Loading...