Habari ndio hii kwa Mabaharia wa kweli tujuane hapa

kiben10

JF-Expert Member
Apr 28, 2018
570
1,000
Inasemakana tendo la ndoa ndilo humfanya mwanaume afurahie mahusiano, na yupo tayari kuvunja mahusiano iwapo atakosa tendo la ndoa.
healthcareinfo_tz-20190916-0001.jpeg
 
  • Thanks
Reactions: R.K

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom