Habari Mbaya: Mkurugenzi wa Meatu achomewa nyumba yake, yote yateketea

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,780
2,000
Mbona swali hili la kijinga linarudiwa kuulizwa? Wangekufa wote uchunguzi usingefikiriwa hata kufanywa? Au intelijensia ya ziro na mroto/mambosasa ni ju ya wapinzani tu? Shenzi kabisa!
Mkuu wasikupitezee muda wapuuzi hao. Shida ni kuwa ni majitu mauaji na hayana akili. Shwain kabisa
 

Gavana

JF-Expert Member
Jul 19, 2008
29,097
2,000
Ajali aichagui wewe ni chama gani.
Mbowe alivunjika mguu kwasababu ya kuzidisha Konyagi.
Zito aliteuka mkono kwa ajali ya gari.
Na majeshi ya kukodi ya Burundi yaliyovalishwa sare za polisi wa tz wameuwa watu ni ajali
 

FIKRA HAI

JF-Expert Member
May 22, 2013
228
225
Uhuni huo haukubaliki hata kidogo! Watanzania hatujazoea hayo, wasakwe na hatua zichukuliwe dhidi yao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom