Habari kutoka Peru!!! :)


A

alfie1990

Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
28
A

alfie1990

Member
Joined Feb 15, 2010
7 0 0
Habari njema?

Jina langu ni Alfredo, natoka Peru (South America) :).
Ninajifunza kiswahili, tena nawaza kwamba forum hii ni nzuri sana!! naweza kusoma sana!!
Najifunza ushauri katika chuo kikuu hapa.... tena najifunza lugha nyingi :) (lugha 13) :D

Hmm...Huyo tu!!! Natarajia kukutana na watu wengi, "wapoa"... na kadhalika...

Bye :)
 
C

Cotan

Member
Joined
Feb 11, 2010
Messages
72
Likes
5
Points
15
C

Cotan

Member
Joined Feb 11, 2010
72 5 15
Karibu sana katika JF.siku ukipata nauli ya kuja TZ ndo utaweza kufaidi vema Lugha ya Kiswahili.Karibu sana.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
karibu sana
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
605
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 605 280
Habari njema?

Jina langu ni Alfredo, natoka Peru (South America) :).
Ninajifunza kiswahili, tena nawaza kwamba forum hii ni nzuri sana!! naweza kusoma sana!!
Najifunza ushauri katika chuo kikuu hapa.... tena najifunza lugha nyingi :) (lugha 13) :D

Hmm...Huyo tu!!! Natarajia kukutana na watu wengi, "wapoa"... na kadhalika...

Bye :)
Mkuu ulipojisajili kidogo nikufungie... Nilihisi ni spammer; ila kimachale nikakuruhusu tu. KARIBU SANA JF. Ukiwa hapa taratiobu utaki-master kiswahili vema tu. Tunajitahidi sana kutumia kiswahili zaidi. Ukishindwa kutumia kiswahili wewe uliza nasi tutakusaidia.

Karibu sana
 
A

alfie1990

Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
28
A

alfie1990

Member
Joined Feb 15, 2010
7 0 0
Mkuu ulipojisajili kidogo nikufungie... Nilihisi ni spammer; ila kimachale nikakuruhusu tu. KARIBU SANA JF. Ukiwa hapa taratiobu utaki-master kiswahili vema tu. Tunajitahidi sana kutumia kiswahili zaidi. Ukishindwa kutumia kiswahili wewe uliza nasi tutakusaidia.

Karibu sana
Asante sana :)
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,540
Likes
7,408
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,540 7,408 280
Mkuu ulipojisajili kidogo nikufungie... Nilihisi ni spammer; ila kimachale nikakuruhusu tu. KARIBU SANA JF. Ukiwa hapa taratiobu utaki-master kiswahili vema tu. Tunajitahidi sana kutumia kiswahili zaidi. Ukishindwa kutumia kiswahili wewe uliza nasi tutakusaidia.

Karibu sana
KAZI HIPO , HICHO KISWAHILI CHAKO MWALIMU,

karibu sana Alfredo
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
139
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 139 160
Saludo Alfredo! Bienvenido Jamii Forum.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Mkuu ulipojisajili kidogo nikufungie... Nilihisi ni spammer; ila kimachale nikakuruhusu tu. KARIBU SANA JF. Ukiwa hapa taratiobu utaki-master kiswahili vema tu. Tunajitahidi sana kutumia kiswahili zaidi. Ukishindwa kutumia kiswahili wewe uliza nasi tutakusaidia.

Karibu sana
sasa mwalimu wa kiswahili mtarajiwa ndo unachanganya hivyo?????? si ataogopa hata kujifunza akifikiri ni kigumu sana ama ni useless manake kama waswahili wenyewe hawakijui vizuri itakuwaje kwa wanaojifunza ukubwani??????????

KAZI HIPO , HICHO KISWAHILI CHAKO MWALIMU,

karibu sana Alfredo

umenifuahisha mzee. tienzi jamani lugha yetu miongoni mwa wageni kwani wao mbona wanaipenda na kuienzi???

kuna hatari siku moja alfredo akazungumza kiswahili kizuri na fasaha kutuzidi sisi wazawa wa kishwaili. wakati sie tunaiona haijitoshelezi, wao wanajifunza misamiati yote, hawaachi kitu. kuna siu tutakuwa tunamuuliza alfredo maana ya msanmiati uliotushinda................................
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
Karibu sana Tanzania,
Kiswahili kilipozaliwa.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,888
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,888 280
Karibu, natamani siku moja nije nchi yoyote ya South America,

kwa haraka nikataka nijue habari ya mji wenu mkuu yaani Lima

nikatype neno lima kwenye google na nikaenda kwenye image

zikaja picha nyingi sana lakini ikaona ni tofauti kidogo ebu angalia mwenyewe link hii

http://images.google.ca/images?hl=en&source=hp&q=Lima&oq=&um=1&ie=UTF-8&sa=N&tab=wi

kwa nini? mpaka ukurasa wa tano

Nilitegemea ningeona kama hivi (Rio de Janeiro)

http://images.google.ca/images?hl=en&um=1&sa=1&q=rio+de+janeiro&aq=0&oq=rio+de+jan&start=0

Karibu
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,899
Likes
686
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,899 686 280
Mkuu ulipojisajili kidogo nikufungie... Nilihisi ni spammer; ila kimachale nikakuruhusu tu. KARIBU SANA JF. Ukiwa hapa taratiobu utaki-master kiswahili vema tu. Tunajitahidi sana kutumia kiswahili zaidi. Ukishindwa kutumia kiswahili wewe uliza nasi tutakusaidia.

Karibu sana
Mh! Invisible,mbona huyu mshikaji kama vile anatokea Marangu au kule Usagara?
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Karibu, kisiwa cha amani barani Afrika na dunia kwa ujumla. Karibu Tanzania muungwana Alfredo
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,089