Habari Kutoka Mtaani Igunga; Upinzani ni CCM na CHADEMA


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
hizi ni habari za jikoni kabisa. kutoka kwa mtu wa mitaa ya Igunga. sasa hivi anahudhuria mkutano wa Kamanda Mbowe.

jamaa anadai CCM wanaweza kushinda ila kwa mbinu.

Anasema Chadema kinajaa vijana kwa sana. Anadai vijana wengi hawana shahada za kura, lakini hajafanya utafiti. Anadai vijana wanaohudhuria mikutano ya CDM baadhi yao ni wahamiaji kutoka wilaya na mikoa jirani.


Wa Jikoni anaendelea kunitonya kuwa Rostam ni kweli hayupo Igunga. Na kuna taarifa kwamba 'amebadilika. anaisaidia CDM'. patamu.

Wa Jikoni ananiambia bado hajaamua kama apigie kura chama gani, ila nimemwambia 2015 naenda kupigania Jimbo langu la Songwe. Akaniuliza kwa tiketi gani? Simpo: Chadema. Nadhani Wa Jikoni anajua rafiki yake ninataka apigie chama gani. Anampenda Mahona wa CUF lakini hata yeye anakiri hana nafasi ya kushinda.

Kuhusu Mwalimu Kashindye, Wa Jikoni anasema Mwalimu si mzuri wa kujieleza lakini vijana wa Igunga wanadai lazima ashinde kwa sababu yuko upande wa 'Majembe'. Wa Jikoni bwana amenifurahisha. Kumbe Chadema Igunga hawaitwi Makamanda, ni Majembe.

Haya bwana Wa Jikoni. Nitakutafuta baadaye. Nilikuwa nafikiri kuweka namba yako kwa wanajamvi hapa, lakini nahofia nzi wataanza kukupeleleza ni nani aliyekupigia simu tangu leo asubuhi.

Malizia mkutano wako na Jembe Mbowe, then tutazungumza tena kuhusu maswala mengine ikiwa ni pamoja na turufu ya udini inayotumiwa na Magamba.

Kali kutoka kwa Wa Jikoni: 'Mtikila naye anamkutano leo.'


Updates:

1. udini ni turufu feki. imefeli. Leo nasikia baadhi ya waislam wataandamana kupinga mama kimario kuvuliwa mtandio.
2. chadema wameleta walinzi wa kura. ni wasomi. walikotoka hakujulikani. haibiwi mtu.
3. watu wanataka mabadiliko, hakuna shaka Chadema kitashinda.

Si maneno yangu. Ni nikuu kutoka kwa Wa Jikoni.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
hizi ni habari za jikoni kabisa. kutoka kwa mtu wa mitaa ya Igunga. sasa hivi anahudhuria mkutano wa Kamanda Mbowe.

jamaa anadai CCM wanaweza kushinda ila kwa mbinu.

Anasema Chadema kinajaa vijana kwa sana. Anadai vijana wengi hawana shahada za kura, lakini hajafanya utafiti. Anadai vijana wanaohudhuria mikutano ya CDM baadhi yao ni wahamiaji kutoka wilaya na mikoa jirani.


Wa Jikoni anaendelea kunitonya kuwa Rostam ni kweli hayupo Igunga. Na kuna taarifa kwamba 'amebadilika. anaisaidia CDM'. patamu.

Wa Jikoni ananiambia bado hajaamua kama apigie kura chama gani, ila nimemwambia 2015 naenda kupigania Jimbo langu la Songwe. Akaniuliza kwa tiketi gani? Simpo: Chadema. Nadhani Wa Jikoni anajua rafiki yake ninataka apigie chama gani. Anampenda Mahona wa CUF lakini hata yeye anakiri hana nafasi ya kushinda.

Kuhusu Mwalimu Kashindye, Wa Jikoni anasema Mwalimu si mzuri wa kujieleza lakini vijana wa Igunga wanadai lazima ashinde kwa sababu yuko upande wa 'Majembe'. Wa Jikoni bwana amenifurahisha. Kumbe Chadema Igunga hawaitwi Makamanda, ni Majembe.

Haya bwana Wa Jikoni. Nitakutafuta baadaye. Nilikuwa nafikiri kuweka namba yako kwa wanajamvi hapa, lakini nahofia nzi wataanza kukupeleleza ni nani aliyekupigia simu tangu leo asubuhi.

Malizia mkutano wako na Jembe Mbowe, then tutazungumza tena kuhusu maswala mengine ikiwa ni pamoja na turufu ya udini inayotumiwa na Magamba.

Kali kutoka kwa Wa Jikoni: 'Mtikila naye anamkutano leo.'
Kazi za jikoni ni kupika, kwa hiyo hicho ndicho ulichopika leo!
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
23
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 23 135
Hivi Kafu walisimamisha kampeni toka siku ile ya Punda na kuja kuendelea nazo siku ile ya Helkopta! Mbona hawakuwahi kuonekanaga tena mpaka juzi watu walipokuja kuishangaa helkopta yao! Kweli Kafu wanambinu. Siku ya kwanza walipata watu kuja kushuhudia kwa mara ya kwanza kumwona Profesa mzima kapanda Punda, leo hii wamewavuta watu waje kuishangaa helkopta. Endeleeni hivyo hivyo Kafu na ikiwezekana ongezeni nguvu ya kuwavuta watoto kwenye mikutano yenu kwa kuungana na mgombea wa UPDP atakayekuja kuwaburudisha kwa Zecommedy. ("VIJANA MNAOTA JUA KUTWA NZIMA KAMA SOLAR POWER")
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Tumekupata mkuu,ila hajajua atpigia chama gani,ina maana hajui tu?
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
158
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 158 160
Kazi za jikoni ni kupika, kwa hiyo hicho ndicho ulichopika leo!
Hiyo ni lugha ya picha tu akimaanisha kutoka chanzo cha uhakika. Mbona ni neno la kawaida tu??wapi linakutatiza??
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,166
Likes
771
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,166 771 280
Haya mkuu umesomeka!! J2 hiyo iko puani!!
 
A

ABUMAN

Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
A

ABUMAN

Member
Joined Dec 8, 2010
53 0 0
Hao chadema ni wazushi tu,kwa igunga labda cuf kidogo ndio tishio,wao wamekodi makanjanja kibao wakiwamo waandishi wa habari,wengine wanajiripua eti mama fatma kimario si mwislam wanapigiwa simu wanazima,wakiulizwa wanasema wamejiripua kwa maslahi ya cdm, chadema wao wanachofanya ni kucheza na magazeti na watabaki kama kwa padri slaa kuwa rais wa magazeti tu,huyo mgombea wao wa ubunge wa cdm hapo igunga ni vichekesho vitupu kama alivyokuwa padri slaa kwenye urais
 
A

ABUMAN

Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
A

ABUMAN

Member
Joined Dec 8, 2010
53 0 0
Chadema mnajiongopea sana,ile ni tabora si arusha,pale ni ccm labda na cuf,mtakuja kufa kwa aibu kama ilivyokuwa kwa padri slaa
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,988
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,988 280
Kazi za jikoni ni kupika, kwa hiyo hicho ndicho ulichopika leo!
hongera kwa kusoma kila post humu jamvini, unamzidi hata mod. kama vipi waambie wakupunguzie majukumu usije pofuka na macho (manake akili tayari kwishnehi) usione tukisherehekea ukombozi wa nchi yetu.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
kafumu ndiye hajui kujieleza kabisa kabisa....anabebwa na magufuli na mtukanaji wasira.......kashindye anajua kujieleza anaongea kwa kufuata vituo, koma, semikoloni nk.....kwa mtu mwingine anaweza kusema hawezi kujieleza ila anajua sana...


'' kashindye ashinde kafumu afumuliwe''
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Hao chadema ni wazushi tu,kwa igunga labda cuf kidogo ndio tishio,wao wamekodi makanjanja kibao wakiwamo waandishi wa habari,wengine wanajiripua eti mama fatma kimario si mwislam wanapigiwa simu wanazima,wakiulizwa wanasema wamejiripua kwa maslahi ya cdm, chadema wao wanachofanya ni kucheza na magazeti na watabaki kama kwa padri slaa kuwa rais wa magazeti tu,huyo mgombea wao wa ubunge wa cdm hapo igunga ni vichekesho vitupu kama alivyokuwa padri slaa kwenye urais
mimi sibishani na watu wenye hisia za udini.

ngoja nimtafute tena Wa Jikoni.

[nawapa updates sasa hivi]. nina salio la kutosha.

natumia Zain.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
....Sasa huyu punguani Mtikila kaenda kufanya nini?
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
Hao chadema ni wazushi tu,kwa igunga labda cuf kidogo ndio tishio,wao wamekodi makanjanja kibao wakiwamo waandishi wa habari,wengine wanajiripua eti mama fatma kimario si mwislam wanapigiwa simu wanazima,wakiulizwa wanasema wamejiripua kwa maslahi ya cdm, chadema wao wanachofanya ni kucheza na magazeti na watabaki kama kwa padri slaa kuwa rais wa magazeti tu,huyo mgombea wao wa ubunge wa cdm hapo igunga ni vichekesho vitupu kama alivyokuwa padri slaa kwenye urais

Ndio unajiona mjanja?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
hongera kwa kusoma kila post humu jamvini, unamzidi hata mod. kama vipi waambie wakupunguzie majukumu usije pofuka na macho (manake akili tayari kwishnehi) usione tukisherehekea ukombozi wa nchi yetu.
Na mimi nafarijika sana kufuatilia kila post yangu
 

Forum statistics

Threads 1,237,413
Members 475,533
Posts 29,287,775