Habari kutoka kwa Dr. Kairuki hospital


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,011
Likes
7,846
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,011 7,846 280
Wanandugu majuzi nimempeleka ndugu yangu kwenye hii hospital ya dk kairuki,..wengi walinishauri hosp ya karibu tukaamua kumpeleka hapo
tulipofika binti alikuwa na mimba ya miezi 7 akaongea na dk jinzi ya kuendelea
na clinic na jinsi gani ya kujifungia hakika dk alitukatisha tamaa sijui alikuwa na stress na mkewe ama lah,..alipotujibu mimba ya ngapi akamabiwa ya kwanza ...aisee yaani ukija hii lazima tuitie kisu mimba ya kwanza nyingi ni kisu siku hizi tukamwacha akama dk 5 tukihisi anatania ..akasema else utapata shida kwenye kujifungua m sikudanganyi...

mmmmh nkasema kama ndio hivi ma ndugu tusonge mbele akaenda aghakhan hospit ndipo alipo mpaka sasa....
Imenishtua kidogo,..madk hata kama mnania operation msiwambie hivi wagonjwa mtawakimbiza jamani
 
E

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
6
Points
33
E

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 6 33
Pole, hiyo ndio legacy ya Dr Kairuki kama ulikuwa hujui!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
340
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 340 180
MADAKTARI NJAA!

Sijui kuna bodi yoyote ambayo inashughulika na kupata habari za kiintelijensia za mahospitali yetu haya...!, maana kuna vituko vya ajabu.

How come unamwambia mgonjwa kwamba ...wewe ni wa kisu tu..??..ndo maadili ya uganga hayo?...Ama kweli hakuna taaluma siku hizi...inayopendwa ni ajira tu not anything else!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
lol, poleni sana! hap jamaa wa dk kairuki wanapenda hela! hakuna kingine!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
MADAKTARI NJAA!

Sijui kuna bodi yoyote ambayo inashughulika na kupata habari za kiintelijensia za mahospitali yetu haya...!, maana kuna vituko vya ajabu.

How come unamwambia mgonjwa kwamba ...wewe ni wa kisu tu..??..ndo maadili ya uganga hayo?...Ama kweli hakuna taaluma siku hizi...inayopendwa ni ajira tu not anything else!
Kazi kwer kwer!!!
Sijui wanasahau kiapo chao!!!!!:confused:
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,011
Likes
7,846
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,011 7,846 280
wajawepesi kuweni makini na hii hospital
msishangae wake zenu wanalambwa visu visivyotarajiwa
kweli operation ipo lakini kuna m dk jamani mpaka akupge operation
kweli kaona ngoma nzito...shaffi -dk Mungu akuwezeshe baba na moyo ulionao
hawa ma dk wanaotishia wagonjwa sidhan kama wanastahili kuwa ma dk.....
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,011
Likes
7,846
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,011 7,846 280
tena mwishoni anakwambia karibu tena...
loh dk weye !!!tuje tena kwa shida gani jamani??
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,521
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,521 822 280
Fu*k hospitals and their fake hospitality!!!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
389
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 389 180
hehheeeheheheh
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
Siku zote amua mambo yako jinsi wewe mwenyewe unavyoona inafaa, sio watu wengi wanavyosema, je Wengi wakisema bangi ni nzuri sana utavuta?
 
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
190
Likes
0
Points
33
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined Jan 3, 2010
190 0 33
Kaka ungeenda MNH kama unahizo pesa za kumpeleka Agakhan MNH ungemuingiza first track, naona wao wanaimprovement kubwa, pole sana
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
80
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 80 45
Hao madaktari product za IMTU, HKMU; unategemea nini??????tulikotoka tulikuwa na ma dr wachache lakini walikuwa wanatenda kazi kwa mujibu wa viapo vyao, tulipo hii ni biashara kama biashara nyingine,Pole Ndugu
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
lol, poleni sana! hap jamaa wa dk kairuki wanapenda hela! hakuna kingine!
siyo kairuki tu ni zote ni bora kairuki nenda TMJ hata maiti inatozwa nauli kuiayamisha,Tatizo hatuna madactari{DR} serikali imeshindwa kuwalipa wote wamekimbilia nje,waliopo ni wababaishaji tu
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Kaka ungeenda MNH kama unahizo pesa za kumpeleka Agakhan MNH ungemuingiza first track, naona wao wanaimprovement kubwa, pole sana
Kweli mi mke wangu ndipo alipo jifungulia salama salimini,wale wanambembeleza mgonjwa kama mtoto,Agakhan si lolote si chochote juzi juzi kuna jamaa mmoja walimchelewesha mke wake mtoto akafia tumboni!we acha hii ni balaa
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,283
Likes
61
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,283 61 145
kujifungua mtoto wa kwanza Muhimbili ni better choice, tafuta hela ya kwenda fast track.
hata mie kuna daktali aliniambia niende Mikocheni kwa Kairuki na tukaambiwa tujiandae kwa kisu, sisi hatukuwa tayari kwa majibu hayo tukaenda fast track ya Muhimbili wakafanya vipimo wakatuambia tarehe na my wife wangu alijifungua salama kabisa bila kisu.
Ndiyo hivyo kule Mikocheni ukitumia kisu kumzalisha mtu unalipwa zaidi!!!!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,011
Likes
7,846
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,011 7,846 280
Mnh fast track the best
 
LINC

LINC

Member
Joined
May 26, 2009
Messages
38
Likes
0
Points
13
LINC

LINC

Member
Joined May 26, 2009
38 0 13
Wanandugu majuzi nimempeleka ndugu yangu kwenye hii hospital ya dk kairuki,..wengi walinishauri hosp ya karibu tukaamua kumpeleka hapo
tulipofika binti alikuwa na mimba ya miezi 7 akaongea na dk jinzi ya kuendelea
na clinic na jinsi gani ya kujifungia hakika dk alitukatisha tamaa sijui alikuwa na stress na mkewe ama lah,..alipotujibu mimba ya ngapi akamabiwa ya kwanza ...aisee yaani ukija hii lazima tuitie kisu mimba ya kwanza nyingi ni kisu siku hizi tukamwacha akama dk 5 tukihisi anatania ..akasema else utapata shida kwenye kujifungua m sikudanganyi...

mmmmh nkasema kama ndio hivi ma ndugu tusonge mbele akaenda aghakhan hospit ndipo alipo mpaka sasa....
Imenishtua kidogo,..madk hata kama mnania operation msiwambie hivi wagonjwa mtawakimbiza jamani
Pole sana ndugu yetu, wapo KIMASLAHI ZAIDI hivyo wameangalia wapi watapata ulaji. njia ya kawaida haiwalipi sana kama KISU

Linc
 

Forum statistics

Threads 1,212,860
Members 461,778
Posts 28,457,461