Habar nahitaji kijana mtaalam wa kuaandaa chips tufungue banda

Abdulh saidy

Member
Aug 8, 2018
19
45
husika na kichwa cha habar hapo juu .nahitaji kijana mtaalamu wa kuandaa chips nataka nitafute/tutafute location nzur niweke banda LA chips.npo chanika .na location tutatafutia ndan ya chanika.ahsante.
 

laii

JF-Expert Member
Oct 10, 2016
680
1,000
Zunguka kwenye vibanda vya chips uone wanavyopika,ujue gunia la viazi linatoa ndoo ngapi na ndoo moja inatoa sahani ngapi,then buni kitu chako cha kipekee kwenye mapishi, anza na kijana mmoja mfundishe kazi,huku ukiangalia floo ya wateja.Ukiona inaongezeka ongeza kijana mwingine kadri ya mahitaji yako
 

malela.nc

Senior Member
Nov 24, 2013
172
250
husika na kichwa cha habar hapo juu .nahitaji kijana mtaalamu wa kuandaa chips nataka nitafute/tutafute location nzur niweke banda LA chips.npo chanika .na location tutatafutia ndan ya chanika.ahsante.
Mimi sijawahi ata kupika ila kama utanifundisha nko tayari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom