Habar Mimi ni mgeni humu wadau tushirikiane

  • Thread starter hemed mwalami mangosongo
  • Start date
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
3,084
Points
2,000
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
3,084 2,000
Jina refu kama reli ya Sgr...!
humu wengi hatutumii majina halisi...
 
hehemnyalu

hehemnyalu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
482
Points
500
hehemnyalu

hehemnyalu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
482 500
Haya nadhani ushirikiano umeona weka nyuzi zako hapa!
 

Forum statistics

Threads 1,304,890
Members 501,583
Posts 31,530,825
Top