Ha! ha! ha! ha!ha! ha! ha !ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha!

Ibrah

JF-Expert Member
Mar 22, 2007
2,721
1,225
Mkaribisheni mgeni waungwana, ni style yake ya kupiga hodi.
 

lwampel

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
245
225
Jamani! hamna huyu sio ganja, huyu ni jilani yangu tena namjua vizuri huwa ana matatizo ya akili, yakimuanza ndio hivyo
 

Jeji

JF-Expert Member
Jun 28, 2011
1,976
1,195
tena bangi yenyewe iliota sehemu kilipokuwa choo zamani.
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,807
2,000
sijui niliingia humu kutafuta nni.................f****k 2 d*****ks n B****lls mada f*******k
 

gwino

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
335
195
lwampel;
Jamani! hamna huyu sio ganja, huyu ni jilani yangu tena namjua vizuri huwa ana matatizo ya akili, yakimuanza ndio hivyo
mwezi mchanga
 

Kozo

Member
Aug 14, 2011
33
95
he! he!*he! he!*he! he! hi! hi!*hi! hi!*hi! hi! ho! ho!*ho! ho!*ho! ho! hu!*hu!*hu!*hu!*hu!
Huyu anakufa kwa kucheka yale ya yule bi kizee aliyetaka kubakwa,hebu nihabalisheni ni mjane au nungaembe make inaonesha UKATA UMEMZIDI MSAKINI BIBI WA WATU MUONEENI HURUMA.
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
Aloanzisha thread ana akili saaana... maana anajua kua majibu ya humu ya members ni kichekesho TOSHA!!!
 

mojoki

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
1,323
1,225
hii style ya kucheka kuna sehem ameguswa swal nnalojiuliza ni kama kaguswa kwa hiari
 

Globu

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
8,166
2,000
Teh teh teh teh. kwi kwi kwi kwi. Ahaaaaa haaaaaa. Jamani mbavu zangu. Bwaahahahaaaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom