Ha! ha! ha! ha!ha! ha! ha !ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha!

yahoo

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
3,453
2,000
He! he! he! he! he! he! hi! hi!*hi! hi!*hi! hi!*ho!ho! ho!*ho! ho!*ho! ho! hu! hu!*hu! hu!
 

LexAid

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
1,938
1,195
Madawa ya kulevya na bangi ni hasara kwa wenzako na taifa kwa ujumla!----huu ni mfano halisi
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
BAN zisingekuwepo, ningekupa bonge la tusi.
Tusi wewe!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom