Gwanchele kutoonekana mzambarauni pasiansi mwanza

karekwachuza

JF-Expert Member
Dec 23, 2013
1,001
1,500
Huyu anaejiita mwenyekiti wa matawi 89 ya chadema kanda ya ziwa yaani Gwanchele yuko wapi siku hizi pale kijiweni mzambarauni pasiansi??maana inasemekana ni mfuasi wa zzk,sasa vipi mbona hata kuja kutoa hoja zake kijiweni hafiki??au posho zimepungua kutoka kwa zzk wazee wa ACT??kweli pesa ni noma,yaani siku hizi haonekani kabisa kijiweni au kaahidiwa kupewa uongozi ACT??kazi ipo
 

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Apr 19, 2013
4,217
1,225
Huyu anaejiita mwenyekiti wa matawi 89 ya chadema kanda ya ziwa yaani Gwanchele yuko wapi siku hizi pale kijiweni mzambarauni pasiansi??maana inasemekana ni mfuasi wa zzk,sasa vipi mbona hata kuja kutoa hoja zake kijiweni hafiki??au posho zimepungua kutoka kwa zzk wazee wa ACT??kweli pesa ni noma,yaani siku hizi haonekani kabisa kijiweni au kaahidiwa kupewa uongozi ACT??kazi ipo

Juzi nilimkuta hapa dampo kwenye kile kijiwe chini ya mwembe anasifia act.
 

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
14,820
2,000
Huyu anaejiita mwenyekiti wa matawi 89 ya chadema kanda ya ziwa yaani Gwanchele yuko wapi siku hizi pale kijiweni mzambarauni pasiansi??maana inasemekana ni mfuasi wa zzk,sasa vipi mbona hata kuja kutoa hoja zake kijiweni hafiki??au posho zimepungua kutoka kwa zzk wazee wa ACT??kweli pesa ni noma,yaani siku hizi haonekani kabisa kijiweni au kaahidiwa kupewa uongozi ACT??kazi ipo
Mabozo mliobaki hamna cha kufikiri kijiweni?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom