Gwajima atoa onyo kali juu ya kanisa lake kubomolewa

Johnny Sack

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
2,309
2,000
Gwajima amesema sheria inaosema kubomolewa kwanyumba zilizo karibu na barabara ina utata mkubwa, na hata Marekani hawana hiyo

Ila amesema atakusanya wahandisi wake na wataenda kupima mita 90 na kukiondoa kisha ataona kama wabomoaji watapeleka pua kuibomoa

Ameendelea kusema Jumapili ijayo wataendelea kusali kama kawaida hata kama wapo ambao hawataingia kwenye kanisa

Baada ya wiki mbili baada ya kubomolewa kanisa hilo Mungu atawachekesha tena

 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,858
2,000
Hivi Ngwajima kwa akili zake ndogo hajui kama yuko kwenye eneo la tanesco pale na pia ni ndani ya mita 90 za barabara?
Namshauri asitafute league na serikali kamwe hatoweza kufanikiwa kabisa........yeye si pekee mwenye makanisa yanyo bomolewa...
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,762
2,000
Gwajima amesema sheria inaosema kubomolewa kwanyumba zilizo karibu na barabara ina utata mkubwa, na hata Marekani hawana hiyo

Ila amesema atakusanya wahandisi wake na wataenda kupima mita 90 na kukiondoa kisha ataona kama wabomoaji watapeleka pua kuibomoa

Ameendelea kusema Jumapili ijayo wataendelea kusali kama kawaida hata kama wapo ambao hawataingia kwenye kanisa

Baada ya wiki mbili baada ya kubomolewa kanisa hilo Mungu atawachekesha tena

Dude limeamka tusubiri wavunje tuone kitakachotokea enheee kumekucha
 

yomboo

JF-Expert Member
May 9, 2015
6,233
2,000
Hivi Ngwajima kwa akili zake ndogo hajui kama yuko kwenye eneo la tanesco pale na pia ni ndani ya mita 90 za barabara?
Namshauri asitafute league na serikali kamwe hatoweza kufanikiwa kabisa........yeye si pekee mwenye makanisa yanyo bomolewa...
Sasa si ukabome huu ushauri wako uchwara gwajima hayupo huku jf
 

Kituko

JF-Expert Member
Jan 12, 2009
9,558
2,000
Hivi Ngwajima kwa akili zake ndogo hajui kama yuko kwenye eneo la tanesco pale na pia ni ndani ya mita 90 za barabara?
Namshauri asitafute league na serikali kamwe hatoweza kufanikiwa kabisa........yeye si pekee mwenye makanisa yanyo bomolewa...

Hapana kaka, Pale pana Curve inayoelekea away kutoka Kanisa lake, so kuna uwezekano kuwa sehemu ndogo sana ya Kanisa lake ndio kitaondoka
 

Jumong S

JF-Expert Member
Jul 3, 2013
6,167
2,000
Akamuulize mwenzie Kakobe yaliyomkuta!!!!

Aliwaamuru wafuasi wake waombe kwa kugalagala ili umeme tu usipite, but mpaka leo watu wa Mwenge wanaenjoy huduma za TANESCO!

Kumchanganya Mungu na maslahi binafsi ni umazwazwa!
 

2hery

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,661
2,000
Nimemkumbuka Kakobe na nguzo za TANESCO pale kanisani kwake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom