Guys nimepata mtoto wa ....


NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
562
Likes
6
Points
35
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
562 6 35
Jamani Mola kanijalia mtoto wa kiume anafanana na baba yake na babu yake sijui kama tabia zitafanana na baba yake na babu yake, pia nimempa jina la babu yake sijui atakuwa na tabia za babu yake kilaji na totos kwa sana
Asanteni wale wote mtakaonipa pongezi
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Jamani Mola kanijalia mtoto wa kiume anafanana na baba yake na babu yake sijui kama tabia zitafanana na baba yake na babu yake, pia nimempa jina la babu yake sijui atakuwa na tabia za babu yake kilaji na totos kwa sana
Asanteni wale wote mtakaonipa pongezi
HONGERA MAMA!
mimi nitaongeza wa kike wa pili ili mwanao aje amuoe.

mimi mungu amenijaalia kuleta warembo DUNIANI
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
wewe mwanamke ama mwanaume ?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
Hongera bibie kwa kupata mtoto.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,220
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,220 280
Nilifikiri wewe ni mwanaume!!! Du au ndiyo wewe ni mwanaume unajificha kwa staili hiyo? Ni haki yako mkuu kujinafasi utakavyo. Vinginevyo, hongera sana.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
hee kwani ngoma nzito ni mwanamke ??
hongera sana mwenyezi mungu akujaalie afya njema wewe na mtoto
pia umpe mtoto malezi bora .
be blessed
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Hongera bibie kwa kupata mtoto.
hongera mama kwa kupata mtoto, maana Tanzania viwango vya vifo vitokanavyo na uzazi viko juu mno, hongera kwa kupenya tundu la kifo Mungu nakupe amani.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
KWANZA Hongera SANA.

kUNA JAMBO MOJA NATAKA UJUE TANGU SASA...

Kama babu zake walikuwa na tabia zisizo nzuri, basi kwa imani yako vunja laana za mababu ili zisimfuate mtoto.

Mwombee mtoto awe na tabia njema na hekima, achana kufuatiliza mambo ya kale ya mabibi na mababu, hayatamsaidia lolote mtoto zaidi ya kumlemaza!

Tunavyoamini kisayansi ni kwamba mtoto anazaliw akiwa empty kichwani, na anaanza ku'store kile utakachomfunza wewe...sasa ni wewe against him...mlee awe unavyotaka, BASI!
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Congratulations HE/SHE, for the baby boy.
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Congrats mkubwa, kumbuka kulea mtoto sio kazi, kazi ni kulea mwana. Na mtoto umleavyo ndivyo akuavyo!!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
kila la heri, lazima awe mwanchama wa JF akikua mkubwa...
ntakuletea nepi soon.....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
jamani mola kanijalia mtoto wa kiume anafanana na baba yake na babu yake sijui kama tabia zitafanana na baba yake na babu yake, pia nimempa jina la babu yake sijui atakuwa na tabia za babu yake kilaji na totos kwa sana
asanteni wale wote mtakaonipa pongezi
uzi hupita ilipopita sinda...
Mtoto wa nyoka ni nyoka.....
Wa mbili havai moja....
Mtoto wa nyoka hafundishwi kuuma....

Lakini yote kwa yote mtoto umleavyo ndivyo akuavyo...
Mlee mtoto njia impasayo naye hatoiacha hata atakapokuwa mzee.......

Jipe moyo utashinda.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Congrats mkubwa, kumbuka kulea mtoto sio kazi, kazi ni kulea mwana. Na mtoto umleavyo ndivyo akuavyo!!
Mkuu ya wapi tena hii?
Mi nijuavyo.."KULEA MIMBA SI KAZI..KAZI KULEA MWANA"
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Nilifikiri wewe ni mwanaume!!! Du au ndiyo wewe ni mwanaume unajificha kwa staili hiyo? Ni haki yako mkuu kujinafasi utakavyo. Vinginevyo, hongera sana.
hahaaaa huyo ndo ngomanzito mamen!!!! the more u try to understand him/her the more complicated he/she becomes!!!

hongera....mara thread za mkewe kaweka pedi ndani wiki mbili, mara yeye ni she sijui kawa bitreidi yak!!!

na we Goeff wapi huku unataka kuwaoza hao akina shangazi sasa!!!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
hahaaaa huyo ndo ngomanzito mamen!!!! the more u try to understand him/her the more complicated he/she becomes!!!

hongera....mara thread za mkewe kaweka pedi ndani wiki mbili, mara yeye ni she sijui kawa bitreidi yak!!!

na we Goeff wapi huku unataka kuwaoza hao akina shangazi sasa!!!
haaah madame una kumbukumbu nilikuwa nimemsahau kumbe ni yule mwenzetu

Ngoma nzito location yako wapi nilete zawadi za mtoto
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
haaah madame una kumbukumbu nilikuwa nimemsahau kumbe ni yule mwenzetu

Ngoma nzito location yako wapi nilete zawadi za mtoto
moja ya watu ninaowakumbuka sana kwa kuja na jinsia mbili, hahaaaaa!!! matata kweli kweli!!!

ila mpongezeni ki-HE au ki-SHE!!
BTW FL1 ukipeleka gift pitia na yangu plz!!!
 
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
562
Likes
6
Points
35
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
562 6 35
haaah madame una kumbukumbu nilikuwa nimemsahau kumbe ni yule mwenzetu

Ngoma nzito location yako wapi nilete zawadi za mtoto
FL1
Asante kwa zawadi Mola akujalie mie mwenzenu tu

Loc nipo Tumbi unaweza fika kwa babu atakuonyesha njia

Thanks all
 
M

Mbunge wa CCM

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
476
Likes
1
Points
0
M

Mbunge wa CCM

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
476 1 0
KWANZA Hongera SANA.

kUNA JAMBO MOJA NATAKA UJUE TANGU SASA...

Kama babu zake walikuwa na tabia zisizo nzuri, basi kwa imani yako vunja laana za mababu ili zisimfuate mtoto.

Mwombee mtoto awe na tabia njema na hekima, achana kufuatiliza mambo ya kale ya mabibi na mababu, hayatamsaidia lolote mtoto zaidi ya kumlemaza!

Tunavyoamini kisayansi ni kwamba mtoto anazaliw akiwa empty kichwani, na anaanza ku'store kile utakachomfunza wewe...sasa ni wewe against him...mlee awe unavyotaka, BASI!
mzazi, zingatia haya kwa dhati,

hongera sana sana saaaaaaaaaaaaaaana
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
FL1
Asante kwa zawadi Mola akujalie mie mwenzenu tu

Loc nipo Tumbi unaweza fika kwa babu atakuonyesha njia

Thanks all
Ngomanzito mababu walivyo wengi mie nitajua yupi babu yako hahah
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,580