"green guard" watuhumiwa kuwajeruhi viongozi wa chadema huko morogoro


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,027
Likes
5,488
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,027 5,488 280
[h=3][/h]



Taarifa ambazo zimepatikana kwenye mitandao jamii zinaelezwa kuwa, jana usiku katika kata ya Minepa jimbo la Ulanga Magharibi, vijana waliosadikiwa kuwa wa “green guard” waliwavamia viongozi wa CHADEMA na kuwajeruhi...


Waliojeruhiwa ni Mwenyekiti wa Jimbo bw. Kibam Ally Mohammed (aliyevaa shati ya michirizi), Katibu wa Jimbo bw. Lucas Lihambalimo (aliyevaa shati jekundu) na Bw. Severin Matanila, Katibu Mwenezi tawi la Minepa (aliyekaa, mwenye bandeji), ndiye mlinzi wa mgombea.



chanzo. "GREEN GUARD" WATUHUMIWA KUWAJERUHI VIONGOZI WA CHADEMA HUKO MOROGORO - MPEKUZI HURU
 
M

Mwira Mwayo

Senior Member
Joined
Mar 23, 2013
Messages
142
Likes
0
Points
0
Age
38
M

Mwira Mwayo

Senior Member
Joined Mar 23, 2013
142 0 0
Hivi watanzania mbona kondoo sana. Ni kwa nini umma usiwadhibiti hawa vijana wanaodanganywa na mwigulu? Tutafumbia macho huu ujinga mpaka lini? Tuamke inatosha sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,075