Green gaurd kufanya fujo kwenye foleni za wapiga kura wakiwa wamevaa jezi za chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Green gaurd kufanya fujo kwenye foleni za wapiga kura wakiwa wamevaa jezi za chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makanda, Oct 30, 2010.

  1. Makanda

    Makanda Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimesikia kuwa CCM wameambizana kuwahi kupiga kura asubuhi sana baada ya hapo green gaurd wata azisha fujo wakiwa na kombati za CHADEMA NI KWELI?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kwani inaruhusiwa kuvaa mavazi ya chama siku ya Uchaguzi?
     
  3. M

    Mangi Meli Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli usiopingika, ni takribani masaa masaa kumi yamebaki kufikia ile siku ambayo watanzania wenye kiu ya mabadiliko ya kweli kwenda kufanya hitimisho kwa kumchagua kiongozi wanaemtaka, vyombo vya habari vimekua vikitoa tathmini mbalimbali, Jamii forums inaonyesha kuwa Dr. Slaa anaongoza kwa 68.97% dhidi ya mpinzania wake JK mwenye 22.03%, Gazeti la Mwananchi (Gazeti la habari za kiswahili la kila siku Tanzania, linaongoza) nalo limetoa ripoti yake kuwa Dr. Slaa anaongoza kwa 77.2% dhidi ya mpinzania wake wa karibu ndugu JK mwenye asilimia 17%.
    Ni wazi kabisa kuwa watanzania wana kiu ya mabadiliko.
    Mungu ibariki Tanzania!!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,272
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Tutawashinda tu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Nadhani askari watatenda haki kwa kuwashughulikia hao watakaofanya fujo.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    ni kweli, kwani kombati za CHADEMA ndio zile za migambo?
     
Loading...