Green Card Lottery


Rainbow

Rainbow

Member
Joined
May 2, 2008
Messages
99
Likes
0
Points
0
Rainbow

Rainbow

Member
Joined May 2, 2008
99 0 0
Wandugu,
Kuna mtanzania yeyote humu aliyepokea majibu ya green card lottery (DV-2009) iliyochezwa mwaka jana? wamesema majibu yametumwa kwa walioshinda, kati ya may na july, mwaka huu.
 
Mzuzu

Mzuzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
487
Likes
50
Points
45
Mzuzu

Mzuzu

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
487 50 45
Wandugu,
Kuna mtanzania yeyote humu aliyepokea majibu ya green card lottery (DV-2009) iliyochezwa mwaka jana? wamesema majibu yametumwa kwa walioshinda, kati ya may na july, mwaka huu.
Nilipata notification letter April 08 mimi. Nilicheza DV-2009
 
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
783
Likes
1
Points
35
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
783 1 35
Ni kweli, miye nimepokea wiki ya kwanza ya may. Kutokana na schedule za shughuri hiyo pale Kentucky kila mtu aliyeshinda anapashwa kuwa amepokea barua yake kabla ya mwisho wa mwezi wa June 2008 na Visa zitaanza kutolewa Oct 2008 thru sept 2009.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,316
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,316 280
Barua za kufahamisha kama umeshinda huwa zinachukua muda kufika. Nakumbuka ya kwangu niliipata mwezi wa 8 mwaka jana. Uwe na subira mjomba.
Bwahahahahahahaa....kumbe na wewe una kijani eeeh...sasa si useme ukweli tu uliipataje (kwa kuolewa)......bwahahahahahahahahahaaaaaa
 
M

Mama Lao

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
238
Likes
0
Points
0
M

Mama Lao

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
238 0 0
BAdo ...tunaendelea kuzisubiri!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Nyama Hatari

Nyama Hatari

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
221
Likes
4
Points
0
Nyama Hatari

Nyama Hatari

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
221 4 0
Nilipata notification letter April 08 mimi. Nilicheza DV-2009
Kupata letter of notification from green card lottery siyo guarantee kwamba utapata visa/green card. Hiyo ni only first step on your way to (possibly) being issued a green card. Kuna vigezo kadhaa ambavyo ni decisive as to whether you'll eventually qualify for a green card, kama vile rank number, results of medical check-up, criminal record(s), financial ability na level of education. One could "win" the green card lottery but ultimately become disqualified because of failure to meet any of these crucial requirements.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,316
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,316 280
Kupata letter of notification from green card lottery siyo guarantee kwamba utapata visa/green card. Hiyo ni only first step on your way to (possibly) being issued a green card. Kuna vigezo kadhaa ambavyo ni decisive as to whether you'll eventually qualify for a green card, kama vile rank number, results of medical check-up, criminal record(s), financial ability na level of education. One could "win" the green card lottery but ultimately become disqualified because of failure to meet any of these crucial requirements.
You just had to let everybody know that you won a green card eeeh? Una akili ya kitoto kweli wewe. Sasa unamringishia nani hiyo green card? Mwenyewe unaona mali hiyo green card....Lol...Grow up....badala ya kufanya mambo ya maana kwenye maisha yako unacheza mi bahati nasibu kwenye intaneti. Go figure.....
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
You just had to let everybody know that you won a green card eeeh? Una akili ya kitoto kweli wewe. Sasa unamringishia nani hiyo green card? Mwenyewe unaona mali hiyo green card....Lol...Grow up....badala ya kufanya mambo ya maana kwenye maisha yako unacheza mi bahati nasibu kwenye intaneti. Go figure.....
Heri mimi Sijasema............CHUBWI
 
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
783
Likes
1
Points
35
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
783 1 35
You just had to let everybody know that you won a green card eeeh? Una akili ya kitoto kweli wewe. Sasa unamringishia nani hiyo green card? Mwenyewe unaona mali hiyo green card....Lol...Grow up....badala ya kufanya mambo ya maana kwenye maisha yako unacheza mi bahati nasibu kwenye intaneti. Go figure.....
Hayo maneno ya mkosaji na hayasaidii hata chembe kujibu swala la mtoa hoja. Kama unakerwa kwa sababu zako binafsi usugue.
 

Forum statistics

Threads 1,236,570
Members 475,187
Posts 29,262,472