Gray Mgonja kuwa Governer?


Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2006
Messages
544
Likes
5
Points
35
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2006
544 5 35
Kuna habari kuwa Gray Mgonja anakwenda kuwa Gavana wa BOT na Dr Dau anakwenda kuwa DG wa TRA....Mgonja kwa sasa ni Permanent Secretary Treasury na Dr Dau,(huyu ni mchezaji mpira wa zamani wa Yanga) yeye yuko NSSF. Bado nafuatilia hili suala kwa ukaribu sana,na habari zaidi ziko njiani
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Tumeisha maana kama Mgonja ataenda kuwa Gavana sasa kuna nini tena ?maskandali ya hazina na mesheni zote Mgonja yumo kuna mahala alitajwa kuhusika hata na stika na visa za kuingia ni mradi wake na mzungu wa Holland . Majumba kibao huko Marekani nasikia mwenye ukweli wa majumba haya afafanue leo unampa bank jamani haya na kasi zote hizi .
 
Yombayomba

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2006
Messages
818
Likes
9
Points
35
Yombayomba

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2006
818 9 35
Zanaki,

Huyu Dr Dau, ndo nani vile unaweza kunisaidia jina lake lote na ni mwaka gani alichezea Yanga.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Huyo Mgonja ni yupi huyo? Wenye vitu vyake mwageni hapa, mimi jamani huyo kanipita pembeni, lakini ninamjua msaidizi wake shujaa mama Joyce Mapunjo, ambaye nimemshuhudia kwa macho yangu akimrekebisha rais wetu akiwa waziri,

Kuwa waziri hapa umekosea sio sawa ulivyosema au unavyofikiri, mzee mzima akampa bonge la jicho, na mama naye akasimama na kumpa macho, na kwenye makatibu akamchagua, Mama Mapunjo you are my hero! na ninakuombea upewe ukatibu kamili na baadaye uwaziri,

ila wazee huyu Mgonja simfahamu vizuri ingwa nimemuona sana, wenye data mwageni uwanja uko huru huu!
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,356
Likes
8,714
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,356 8,714 280
jina kamili ni Ramadhani Kitwana Dau (PhD .) msomi huyu na sijawahi kumsikia akicheza mpira. Dr.Dau alikuwa akitajwatajwa na vyombo vya habari kuwa atapewa nafasi kubwa katika serikali ya JK. zaidi ya kuwa mkurugenzi mkuu wa nssf sifahamu habari zake zozote.

Gray Mgonja alikuwa mkurugenzi bot kabla ya kuazimwa na hazina kama naibu katibu mkuu. baadaye mkapa akampandisha cheo kuwa katibu mkuu na majuzi JK amemteua tena katika wadhifa huo.

Mchango wa gray mgonja katika kuwezesha tanzania kuingia HIPC ni mkubwa na unaheshimika. vilevile anaifahamu BOT kutokana na utumishi wake huko, na vilevile kama mjumbe wa bodi ya bot kutokana na wadhifa wake wa katibu mkuu hazina.

kuna wanaodai wanafahamu MADHAMBI mengi ya gray mgonja, lakini hizi tetesi za ugavana zinatokana na rekodi yake ya kazi pale hazina.
 
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2006
Messages
544
Likes
5
Points
35
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2006
544 5 35
Dau na mpira...Dau na mpira! Huikumbuki hio? Yes,Dau was a footballer with Young Africans i think,and maybe thats the main reason why he is so friendly with Magori(TFF vice Chairman) who is also a director at NSSF
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
recycling leaders....!! what a country!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
jokaKuu,
Mbona hukuendelea na hayo madai? Nasikia amekuwa na miradi na Mramba. Pia kuna jumba keshanunua California.
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Jasusi,

Yaani baada ya jamaa kupata Scandal ya Quality group, "kakata" kidogodogo kwa jamaa wanampa "ulaji" mwingine ili tusahahu?

Tanzania ina wenyewe!

Nimechoka kabisa
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Yaani humu kuna watu mlikuwepo wakati huo ninaohadithiwa na babu yangu kila wakati, wa DAU na mpira! Dau na mpira! Duuuh!
 
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined
Sep 12, 2006
Messages
181
Likes
1
Points
0
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined Sep 12, 2006
181 1 0
Dau toka NSSF kumeoza na rushwa na migogoro ya interest.Leo akiletwa hazina JK atakuwa anafanya nini ? Gray kuijua hazina na wizi wa mali zetu ni kigezo awe gavana ?
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,356
Likes
8,714
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,356 8,714 280
Jasusi,
ninachofahamu mimi ni role ya Gray Mgonja katika jitihada za Tanzania kurekebisha mahusiano yake na vyombo vya fedha vya kimataifa, na kufaulu kuingia katika mpango wa HIPC. amefanya kazi kubwa pale hazina na ndiyo maana amepandishwa cheo toka naibu kuwa katibu mkuu kamili.

aidha, siyo haitakuwa ajabu kama atateuliwa gavana. Gilman Rutihinda alikuwa na role na wadhifa kama huu wa Mgonja, na baadaye akateuliwa kuwa gavana benki kuu.

kuhusu TUHUMA, kama amelimbikiza mali isivyo halali basi nashauri kwa dhati kabisa aondolewe hata katika wadhifa alionao sasa.

Mwisho, naomba uposti majina ya watanzania ambao ni safi, na wana elimu na uzoefu wa kuweza kuwa gavana wa bot, na kamishna wa tra.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
jokaKuu,
Nilitaka kuendeleza tu mada. Sina majina wala wasifu wa Watanzania walio safi na wenye uzoefu wa kuwa gavana wa bot. Ningekuwa nayo ningekwenda kugombea ubunge.
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,523
Likes
1,441
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,523 1,441 280
Kuna habari kuwa Gray Mgonja anakwenda kuwa Gavana wa BOT na Dr Dau anakwenda kuwa DG wa TRA....Mgonja kwa sasa ni Permanent Secretary Treasury na Dr Dau,(huyu ni mchezaji mpira wa zamani wa Yanga) yeye yuko NSSF. Bado nafuatilia hili suala kwa ukaribu sana,na habari zaidi ziko njiani
Hatari nan ampe
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,932
Likes
7,510
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,932 7,510 280
2006

mchana toch ,usiku magogo tufanyaje?
 

Forum statistics

Threads 1,236,464
Members 475,125
Posts 29,258,882