Graduates waliowahi kuishi Oysterbay na Masaki (au wanaoishi huko sasa tokea miaka ya nyuma) ni hazina kubwa ya taifa


C

cvb-1

Member
Joined
Dec 14, 2018
Messages
9
Points
45
C

cvb-1

Member
Joined Dec 14, 2018
9 45
Graduates waliowahi kuishi Oysterbay na Masaki (au wanaoishi huko sasa tokea miaka ya nyuma) ni hazina kubwa ya taifa kwenye kipindi hichi cha ulimwengu wa utandawazi.

Wana human capital nzuri inayoweza kufanya kazi vizuri kwenye makampuni na taasisi mbali mbali za kitaifa na kimataifa.

Watoto wa hawa graduates ambao pia ni magraduates, pia ni hazina kubwa kwa taifa.

Hii ni kwa sababu wengi wa watu walioishi Oysterbay na Masaki tokea enzi za Nyerere walikuwa ni wale waliofaulu vizuri darasani.

Na pia walipata exposure nzuri ndani na nje ya nchi.

Watoto graduates wa hawa graduates (wa Oysterbay na Masaki) wameweza pia kujifunza mambo mbali mbali kutoka kwa wazazi wao.

Nashauri waajiriwe kwa wingi na kupewa nafasi nzuri nzuri. Tuwa support pia pale wanapojiajiri.

Hii pia ina apply kwa graduates wa maeneo kama Mikocheni.

Of course graduates hawa wa Oysterbay na Masaki wana mapungufu yao kama binadamu wengine.
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
1,156
Points
2,000
Age
49
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
1,156 2,000
Mkuu acha ujinga kabisa yaani ungejua mashoga shoga wengi wanatokea huko ungetulia tu

Lemutuz, mange kimavi nao ni toleo la hukohuko unakokupa promo

yaan ungesem watoto Wa huko wanatuzid kuongea kizungu hapo sawa
 
smarte_r

smarte_r

Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
90
Points
150
smarte_r

smarte_r

Member
Joined Nov 8, 2013
90 150
sijakulia masaki wala oysterbay ila nimejiongeza sana. baadhi ya rafiki zangu ni watu waliokulia mitaa ile, nimejitahidi kutumia connection zao kujipatia faida.

ni vijana wenye connection nyingi sana. la msingi ni kuwa royal tu kwao maana wao hawana ulimbukeni kama tulio nao sisi watoto tuliokulia uswahilini.
 
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
609
Points
500
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
609 500
Graduates waliowahi kuishi Oysterbay na Masaki (au wanaoishi huko sasa tokea miaka ya nyuma) ni hazina kubwa ya taifa kwenye kipindi hichi cha ulimwengu wa utandawazi.

Wana human capital nzuri inayoweza kufanya kazi vizuri kwenye makampuni na taasisi mbali mbali za kitaifa na kimataifa.

Watoto wa hawa graduates ambao pia ni magraduates, pia ni hazina kubwa kwa taifa.

Hii ni kwa sababu wengi wa watu walioishi Oysterbay na Masaki tokea enzi za Nyerere walikuwa ni wale waliofaulu vizuri darasani.

Na pia walipata exposure nzuri ndani na nje ya nchi.

Watoto graduates wa hawa graduates (wa Oysterbay na Masaki) wameweza pia kujifunza mambo mbali mbali kutoka kwa wazazi wao.

Nashauri waajiriwe kwa wingi na kupewa nafasi nzuri nzuri. Tuwa support pia pale wanapojiajiri.

Hii pia ina apply kwa graduates wa maeneo kama Mikocheni.

Of course graduates hawa wa Oysterbay na Masaki wana mapungufu yao kama binadamu wengine.
Nawajua wengi sana hawapo nchini mkuu
 
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
1,645
Points
2,000
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
1,645 2,000
I have that blood friend from masaki yan yupo simple hadi ananikera

Raha yake ni kwenda kuogelea na hii mipira ya golf
Hana muda na simu unampa story za siasa anaishia kusema magufuli a fine man

God first
Na ndiyo walivyo maana kwenda Yatch club ndiyo maisha. Wengi hawakuingia siasa maana hawajui kujipendekeza.
 
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
1,645
Points
2,000
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
1,645 2,000
sijakulia masaki wala oysterbay ila nimejiongeza sana. baadhi ya rafiki zangu ni watu waliokulia mitaa ile, nimejitahidi kutumia connection zao kujipatia faida.

ni vijana wenye connection nyingi sana. la msingi ni kuwa loyal tu kwao maana wao hawana ulimbukeni kama tulio nao sisi watoto tuliokulia uswahilini.
Kaka heshima kwako.

Mimi nimekulia maeneo hayo na kweli tuna connections nyingi na ulifanya vizuri kukubali ukaendelea.

Kuna ndugu zangu watoto wa mjomba na watu kama wa aina hiyo walituona kama tunajifanya wazungu na tunaringa na kwa kweli walidhani wametutenga kijamii.

Matokeo yake sasa imepita miaka 20 wanaona walifanya kosa la msingi kimaisha na wamepigika hawawezi kuchomoka kimaisha. Hawana elimu, hawana biashara hawana connections.

Wamekulia uswahilini na wanazeekea uswahilini.

Wao walidhani kujichanganya ni kutoka Oyster Bay kwenda kuchanganyika Manzese. Tena wakati ule walituia "mabishoo".

Baadhi ndiyo hawa wanaolialia humu mitandaoni na kulalamika kila jambo utadhani ulikuja duniani kuonewa.

Si kwamba sisi hatu
 
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
926
Points
500
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
926 500
Ili uwe na sustainability kimaendeleo, exposure ni kitu muhimu sana,hawa jamaa wa maeneo hayo wana exposure na ma connection sana,....,hawalalamiki kijingajinga watoto wa ukanda wa Toure Road,Kenyata Drive,Bongoyo,Chole Road sio sawa na mimi wa Matalawe au Zengelendeti lazima wanizidi tu,sisi wengine tunaamini umaskini ni ufahari na mpango wa mungu,wao hizo mentally waliondolewa kichwani ndio maana wakapewa elimu bora na wanaamini katika hardworking!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
1,826
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
1,826 2,000
Kuna yule mmoja anajiita DMK anaishi usa ni promoter anapeleka sana wasanii wa bongo nnje inawezekana naye ni wa kuzaliwa mitaa hiyohiyo
 
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
1,580
Points
2,000
Age
43
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
1,580 2,000
Graduates waliowahi kuishi Oysterbay na Masaki (au wanaoishi huko sasa tokea miaka ya nyuma) ni hazina kubwa ya taifa kwenye kipindi hichi cha ulimwengu wa utandawazi.

Wana human capital nzuri inayoweza kufanya kazi vizuri kwenye makampuni na taasisi mbali mbali za kitaifa na kimataifa.

Watoto wa hawa graduates ambao pia ni magraduates, pia ni hazina kubwa kwa taifa.

Hii ni kwa sababu wengi wa watu walioishi Oysterbay na Masaki tokea enzi za Nyerere walikuwa ni wale waliofaulu vizuri darasani.

Na pia walipata exposure nzuri ndani na nje ya nchi.

Watoto graduates wa hawa graduates (wa Oysterbay na Masaki) wameweza pia kujifunza mambo mbali mbali kutoka kwa wazazi wao.

Nashauri waajiriwe kwa wingi na kupewa nafasi nzuri nzuri. Tuwa support pia pale wanapojiajiri.

Hii pia ina apply kwa graduates wa maeneo kama Mikocheni.

Of course graduates hawa wa Oysterbay na Masaki wana mapungufu yao kama binadamu wengine.
[/QUOTnimeshindwa kukuelewa laba ni mm tu....
maeneo ulikotaja ndo walikotoka watoto wa viongozi wakuu na waandamizi wa nchii hii. Na ukisema hazina unamaanisha nini maana kama mm si kiongozi sio hazina au mchango wangu katika kulipa kodi...tumetoka rural tumepita Shkule za kayumba hadi special school hadi chuo
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,800
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,800 2,000
Ili uwe na sustainability kimaendeleo, exposure ni kitu muhimu sana,hawa jamaa wa maeneo hayo wana exposure na ma connection sana,....,hawalalamiki kijingajinga watoto wa ukanda wa Toure Road,Kenyata Drive,Bongoyo,Chole Road sio sawa na mimi wa Matalawe au Zengelendeti lazima wanizidi tu,sisi wengine tunaamini umaskini ni ufahari na mpango wa mungu,wao hizo mentally waliondolewa kichwani ndio maana wakapewa elimu bora na wanaamini katika hardworking!

Sent using Jamii Forums mobile app
watoto wa ushuani hujiamini sana na ni rahisi kufanikiwa. ila hata wewe,kivwawa vwawa ichenjezya ni ushuani:)
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
1,409
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
1,409 2,000
Graduates waliowahi kuishi Oysterbay na Masaki (au wanaoishi huko sasa tokea miaka ya nyuma) ni hazina kubwa ya taifa kwenye kipindi hichi cha ulimwengu wa utandawazi.

Wana human capital nzuri inayoweza kufanya kazi vizuri kwenye makampuni na taasisi mbali mbali za kitaifa na kimataifa.

Watoto wa hawa graduates ambao pia ni magraduates, pia ni hazina kubwa kwa taifa.

Hii ni kwa sababu wengi wa watu walioishi Oysterbay na Masaki tokea enzi za Nyerere walikuwa ni wale waliofaulu vizuri darasani.

Na pia walipata exposure nzuri ndani na nje ya nchi.

Watoto graduates wa hawa graduates (wa Oysterbay na Masaki) wameweza pia kujifunza mambo mbali mbali kutoka kwa wazazi wao.

Nashauri waajiriwe kwa wingi na kupewa nafasi nzuri nzuri. Tuwa support pia pale wanapojiajiri.

Hii pia ina apply kwa graduates wa maeneo kama Mikocheni.

Of course graduates hawa wa Oysterbay na Masaki wana mapungufu yao kama binadamu wengine.
Sisi tuliokulia Yombo Dovya na ni graduates tusipate ajira au sio? Huu uzi ni wa ubaguzi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,019
Members 494,368
Posts 30,847,535
Top