Graduates waliowahi kuishi Oysterbay na Masaki (au wanaoishi huko sasa tokea miaka ya nyuma) ni hazina kubwa ya taifa


C

cvb-1

Member
Joined
Dec 14, 2018
Messages
9
Points
45
C

cvb-1

Member
Joined Dec 14, 2018
9 45
Graduates waliowahi kuishi Oysterbay na Masaki (au wanaoishi huko sasa tokea miaka ya nyuma) ni hazina kubwa ya taifa kwenye kipindi hichi cha ulimwengu wa utandawazi.

Wana human capital nzuri inayoweza kufanya kazi vizuri kwenye makampuni na taasisi mbali mbali za kitaifa na kimataifa.

Watoto wa hawa graduates ambao pia ni magraduates, pia ni hazina kubwa kwa taifa.

Hii ni kwa sababu wengi wa watu walioishi Oysterbay na Masaki tokea enzi za Nyerere walikuwa ni wale waliofaulu vizuri darasani.

Na pia walipata exposure nzuri ndani na nje ya nchi.

Watoto graduates wa hawa graduates (wa Oysterbay na Masaki) wameweza pia kujifunza mambo mbali mbali kutoka kwa wazazi wao.

Nashauri waajiriwe kwa wingi na kupewa nafasi nzuri nzuri. Tuwa support pia pale wanapojiajiri.

Hii pia ina apply kwa graduates wa maeneo kama Mikocheni.

Of course graduates hawa wa Oysterbay na Masaki wana mapungufu yao kama binadamu wengine.
 
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
1,645
Points
2,000
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
1,645 2,000
Kimsingi wengi si waoga wana confidence.

Hawakupitia maisha ya inferiority complex ya kujiona daraja la chini au kuona kwamba wanaonewa kwa sababu ya hali yao duni.

Si lazima wote walifika ngazi za juu serikali au kwingine. Lakini kwa average hawaoni kigeni mjini.

Mtu aliona sinema za Jim Kerry, aliona Amithab Bacchan. Alienda outing kama Yatch Club, Dodoma Hotel, Mwanza yatch Club kimsingi ana uzoefu mjini.

Kuna mwingine ukimsimulia hayo wakati ndiyo maisha anakunja sura kana kwamba wewe ndiye ulitengeneza historia yake.

Tabu ni kwamba project za vijijini na ndiko kwenye kazi nyingi hawaziwezi. Wamekulia mjini.

Mfano neno kupunguza umasikini. Hawa umasikini hawaujui na wanausikia na hivyo hawafai katika eneo hili.

Sikutarajia topic kama hii. Ina ukweli lakini vumilia ukishambuliwa maana wengi walitoka madongo kwinama.
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,654
Points
2,000
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,654 2,000
Dah...mahando....nimewamiss Erick, Nagma, Katuye, Ndaga na wengineo.... 1952...bado nawapenda

Sent using Beretta ARX 160
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
5,641
Points
2,000
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
5,641 2,000
dah wenzangu wa Tandika, temeke, mbagala, tandale, Manzese, etc ndio hatuna chetu nchi hii.. Tuendelee kupanda meli tu tukasomeshe vizazi vyetu mtoni vije kuleta mapinduzi bongo..
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
3,210
Points
2,000
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
3,210 2,000
kina jokate wanawawakilisha
 
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,996
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,996 2,000
Graduates waliowahi kuishi Oysterbay na Masaki (au wanaoishi huko sasa tokea miaka ya nyuma) ni hazina kubwa ya taifa kwenye kipindi hichi cha ulimwengu wa utandawazi.
Wana human capital nzuri inayoweza kufanya kazi vizuri kwenye makampuni na taasisi mbali mbali za kitaifa na kimataifa.
Watoto wa hawa graduates ambao pia ni magraduates, pia ni hazina kubwa kwa taifa.
Hii ni kwa sababu wengi wa watu walioishi Oysterbay na Masaki tokea enzi za Nyerere walikuwa ni wale waliofaulu vizuri darasani.
Na pia walipata exposure nzuri ndani na nje ya nchi.
Watoto graduates wa hawa graduates (wa Oysterbay na Masaki) wameweza pia kujifunza mambo mbali mbali kutoka kwa wazazi wao.
Nashauri waajiriwe kwa wingi na kupewa nafasi nzuri nzuri. Tuwa support pia pale wanapojiajiri.
Hii pia ina apply kwa graduates wa maeneo kama Mikocheni.
Of course graduates hawa wa Oysterbay na Masaki wana mapungufu yao kama binadamu wengine.
Acha kujifungia kwenye boksi.Nani alikukaririsha kwamba hao tu ndiyo waelewa wa unachokifikiria?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,745
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,745 2,000
Graduates waliowahi kuishi Oysterbay na Masaki (au wanaoishi huko sasa tokea miaka ya nyuma) ni hazina kubwa ya taifa kwenye kipindi hichi cha ulimwengu wa utandawazi.

Wana human capital nzuri inayoweza kufanya kazi vizuri kwenye makampuni na taasisi mbali mbali za kitaifa na kimataifa.

Watoto wa hawa graduates ambao pia ni magraduates, pia ni hazina kubwa kwa taifa.

Hii ni kwa sababu wengi wa watu walioishi Oysterbay na Masaki tokea enzi za Nyerere walikuwa ni wale waliofaulu vizuri darasani.

Na pia walipata exposure nzuri ndani na nje ya nchi.

Watoto graduates wa hawa graduates (wa Oysterbay na Masaki) wameweza pia kujifunza mambo mbali mbali kutoka kwa wazazi wao.

Nashauri waajiriwe kwa wingi na kupewa nafasi nzuri nzuri. Tuwa support pia pale wanapojiajiri.

Hii pia ina apply kwa graduates wa maeneo kama Mikocheni.

Of course graduates hawa wa Oysterbay na Masaki wana mapungufu yao kama binadamu wengine.
Mi Imani zaidi kuliko uhalisia.... AKINA LEMUTUZ wanaifanya Imani hii ionekane kinadhalia zaidi
 
mikocheni junction

mikocheni junction

Senior Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
194
Points
250
mikocheni junction

mikocheni junction

Senior Member
Joined Mar 20, 2019
194 250
I have that blood friend from masaki yan yupo simple hadi ananikera

Raha yake ni kwenda kuogelea na hii mipira ya golf
Hana muda na simu unampa story za siasa anaishia kusema magufuli a fine man

God first
 

Forum statistics

Threads 1,285,019
Members 494,368
Posts 30,847,535
Top