Government of the people, by the people, for the people


P

PigaKuraYako

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
3
P

PigaKuraYako

Member
Joined Oct 28, 2010
22 0 3
NEC itabidi wakumbuke kwamba "government of the people, by the people, for the people, shall not perish from the earth."
Nguvu ya UMMA ni shuguli nyengine kabisa.....hakuna mtu anayeombea Tanzania mabaya, lakini kumbukeni bila haki hakuna amani, hata China kusipo na democrasia, angalau sheria ipo na inabana hata wakubwa serikalini, ukila rushwa nikunyongwa tu, kesi haizidi hata wiki, hii inafanya watu waamini mfumo wa serikali yao , na kwamba haki ipo..

hapa Tanzania tunajidanya kuna democrasia, wakati kura zinatengenezwa na vijana wa usalama.....sasa kwanini waliruhusu wananchi wapange mistari siku ya jumapili?
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
kwaniusalama si ni raiya na yeye, wanajeshi wamempigia kura yule aneyewaheshimu kama walinzi wa nchi, mtu anahubiri kupunguza jeshi na kureplace kwa technolojia je watampa aje awawpruni think , dr wetu sifa zilimzidi akawa anwagombeza watu mikutanoni dakika za mwisho, anajitapa yeye ni mkali, kwani mkali ni sifa, slaa kapunguza kura mwenyewe kwa kulewa sifa na majigambo yasiyo na msingi
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Nec ivunjwe tuu bse hao ni makada wa chama
 
P

PigaKuraYako

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
3
P

PigaKuraYako

Member
Joined Oct 28, 2010
22 0 3
usalama ni raia, kama NEC na CCM ! kwanini washugulike na wizi wa Kura? wanaogopa nini upinzani? au hawajiamini na uwezo wao wakufanya kazi? wana uhakika nani atakalia kiti cha CCM baada ya Kikwete ... miaka 10-20 inayokuja? inawezekana Makamba akagombania uraisi.....Kwa nini washifanye kazi yao kutokana na sheria na katiba ya nchi hii?
 
Xuma

Xuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
639
Likes
31
Points
45
Xuma

Xuma

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
639 31 45
kwaniusalama si ni raiya na yeye, wanajeshi wamempigia kura yule aneyewaheshimu kama walinzi wa nchi, mtu anahubiri kupunguza jeshi na kureplace kwa technolojia je watampa aje awawpruni think , dr wetu sifa zilimzidi akawa anwagombeza watu mikutanoni dakika za mwisho, anajitapa yeye ni mkali, kwani mkali ni sifa, slaa kapunguza kura mwenyewe kwa kulewa sifa na majigambo yasiyo na msingi
Jaribu kuwa mwelewa wewe nani alisema kupruni watu jeshini.
 
P

PigaKuraYako

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
3
P

PigaKuraYako

Member
Joined Oct 28, 2010
22 0 3
Jaribu kuwa mwelewa wewe nani alisema kupruni watu jeshini.
endelea kupitia hizi thread ukielimisha watu...kuna watu wanahitaji msaada sana sana!
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
kwaniusalama si ni raiya na yeye, wanajeshi wamempigia kura yule aneyewaheshimu kama walinzi wa nchi, mtu anahubiri kupunguza jeshi na kureplace kwa technolojia je watampa aje awawpruni think , dr wetu sifa zilimzidi akawa anwagombeza watu mikutanoni dakika za mwisho, anajitapa yeye ni mkali, kwani mkali ni sifa, slaa kapunguza kura mwenyewe kwa kulewa sifa na majigambo yasiyo na msingi
Tafiti kura zilizopigwa na wanajeshi kwanza kabla ya kufikiri wanajeshi wote walimpa JK
 

Forum statistics

Threads 1,235,349
Members 474,523
Posts 29,219,571