Goodluck anayetajwa Sana kwenye kesi ya Mbowe ni nani?

Glenn

JF-Expert Member
May 22, 2018
12,707
2,000
Huyu jamaa cv zake tafuta ostabey polisi na walikuwa kitengo maalumu !.kilifanya mambo ya ajabu sana ila kwenye kundi lake wengi wana kesi ya unga kipindi cha makonda kuwa mkuu wa mkoa.na wengine wana pesa hata IGP ana subiri
Bro funguka kidogo halafu uni tag
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom